Report with paypal về ngân hàng acb đến nay đã 12 ngày chưa nhận được -các bác cho em hỏi chút

Dạo này chắc tình hình kiểm soát chặt chẽ hơn về tiền ảo thì phải. Nhiều người hay gặp tình trạng hóng quá

1: 100% tiền sẽ về nếu như bank là chính xác mọi thứ, tiền chỉ quay lại với PayPal khi bạn add bank không chính xác.
2: PayPal không phải là tiền ảo, nó là bank. Việt Nam không có đủ thẩm quyền để tra cứu bởi vì nếu bạn có vấn đề gì thì PayPal đã cho bạn lên đĩa rồi. Còn việc Việt Nam thẩm tra bạn nếu như bạn rút 1 số tiền quá lớn, liên tục thì họ đặt bạn vào dạng nghi vấn là hoàn toàn chính xác.
3: Delay không phải do PayPal hold tiền của các bạn mà là do ngân hàng trung gian (Citibank) delay trong việc gửi, delay thì có thể có nhiều lý do nhưng không có cái lý do nào gọi là điều tra cái gì hết. Các bạn nói như vậy có nghĩa là các bạn tự nhận tiền của các bạn kiếm = mồ hôi công sức là bẩn.

Chốt lại là các topic như này không nên lặp đi lặp lại nhiều.

nếu đúng tiến trình thì sau khi complate là 4 ngày.. cả đông á, maritime .
hãy e-mail cho nó : [email protected] với nội dung như này
Hello.
I placed the order to retreat from the day May 2014
Status completed on xx xx January 2014
12 working days have passed,
Bank of me in Vietnam
still do not get money from you.
Please check my transaction.
My transaction ID is: (xxxx)
Thank you very much.

nếu thành công hãy quay lại đây like:cool::cool::cool:

Hello.
Bank of me in Vietnam
Thank you very much.

hóng

các bạn ai rút $ thì dùng đông á nhé . rất là nhanh . with thứ 2 ... thứ 5 nhận được . mình vừa nhận đây !

đang định rút về thẻ visa of ACB tiếp, mà lần rồi nó lấy 66k,
nghe nói visa of Agribank ko tốn phí, ai biết chỉ với

công nhận chờ tiền mà như nữ chờ đến tháng ấy nhỉ :rolleyes:
tóm lại, gần như with là có, ko hề phải lo, but tốt nhất nên with theo định kỳ sẽ tốt hơn nếu ai hay with.

mong bạn sớm nhận ziền :)

with 2 lần đều 3 ngày về bank == . status paypal báo complete thì nếu bank chuẩn ko sai gì chắc chắn tiền về, trừ khi tiền bẩn hoặc 1 số lý do nhỏ khác .

Hôm nay đã là ngày thứ 12 .không hiểu sao luôn mặc dù nhận được 3 lần rồi ..3 lần trước đều 4 ngày sau complate tren acb:eek:

Không hiểu sao luôn hôm nay đã 15 ngày rồi..mà vẫn chưa nhận được :(

Tớ nghĩ là do bạn rút liên tiếp nhiều lần hoặc trục trặc gì đó tớ cũng đã 11 ngày rồi..

Mình cũng rút ngày 28 đến giờ vẫn chưa về bank . Tên lúc wellcome trong PP là Luan Nguyen Hoang Bao . Tên account holder là Nguyen Hoang Bao Luan thì có sai ko vậy ?

Mình cũng rút ngày 28 đến giờ vẫn chưa về bank . Tên lúc wellcome trong PP là Luan Nguyen Hoang Bao . Tên account holder là Nguyen Hoang Bao Luan thì có sai ko vậy ?
sai 100% nhá , đã từng bị như bác withdraw miss 2 lần :D

tên đúng phải là Hoang Bao Luan Nguyen , bác gửi report cho Paypal , nó tự động đổi tên lại cho :rolleyes:

Hello.
Bank of me in Vietnam
Thank you very much.

Đã lưu vào NotePad, khi nào có dịp sẽ triển khai bài bác :D