Suggest withbank pp đã ai nhận được tiền chưa ?

thế thì support với PP

Em gửi thư cho support paypal từ hôm mùng 1 tết cơ bác ạ, nó bảo là nó gửi tiền vào đúng số tài khoản và tên trên thẻ em rồi, và tình trạng hoàn toàn tốt, còn vấn đề không nhận được tiền là do bank của em :( Làm sao bây giờ các bác ơi, thế là chịu mất tiền à

ok bác chắc cũng sắp đến lượt em rồi
chúc mừng nhé
hehe, sướng rên cả người, đây là lần đầu em rút tiền đó bác, từ lần sau trở đi sẽ yên tâm hơn, à mà bác kiếm tiền bằng cách nào thế, tụi mình có thể inbox trao đổi cách kiếm tiền với nhau được ko ^^

hehe, sướng rên cả người, đây là lần đầu em rút tiền đó bác, từ lần sau trở đi sẽ yên tâm hơn, à mà bác kiếm tiền bằng cách nào thế, tụi mình có thể inbox trao đổi cách kiếm tiền với nhau được ko ^^
ok bác cứ inbox yahoo cho mình , sẽ trao đổi với bác

bank hôm nay mới làm việc lại, ai mà withdraw hoàn thành trước tết thì chờ 2-3 ngày làm việc, tức là mai hoặc mốt mới có $ chứ!

à bác cho em hỏi, dùng dịch vụ sms nhận tin nhắn thông báo tiền về thẻ là hết bao nhiêu tiền 1 tháng? Em toàn check tài khoản trên trang ACB online nên cũng hơi bất tiện :p
vô ACB online --> Tiện ích khác --> Thông báo tự động --> Thay đổi số dư TK (hoặc Thay đổi số dư thẻ <- cái này dùng cho giao dịch với visa debit) là xong. Dịch vụ này của ACB hiện tại đang là miễn phí nhé. ACB hiện chỉ đang thu 1 loại phí duy nhất theo tháng đó là Phí bảo lãnh TK (mình tạm gọi thế), tức là nếu số dư TK dưới 500k thì mỗi tháng sẽ mất phí là 10k.

vô ACB online --> Tiện ích khác --> Thông báo tự động --> Thay đổi số dư TK (hoặc Thay đổi số dư thẻ <- cái này dùng cho giao dịch với visa debit) là xong. Dịch vụ này của ACB hiện tại đang là miễn phí nhé. ACB hiện chỉ đang thu 1 loại phí duy nhất theo tháng đó là Phí bảo lãnh TK (mình tạm gọi thế), tức là nếu số dư TK dưới 500k thì mỗi tháng sẽ mất phí là 10k.
thanks bác, để em thử xem thế nào, em dùng prepaid visa

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week