Withdraw pp ko thấy mail báo

thai991

Junior
Reactions
113
MR
0.008
Tối qua mình có đặt lệnh withdraw 1 ít pp về bank ACB,thường khi thì lúc withdraw là có 1 mail báo,sang ngày sau có thêm 1 mail nữa mà giờ withdraw ko thấy có mail báo we're processing you withdrawal.Đang lo quá,ko bít acc có bị sao ko,xin các pro chỉ giáo.gia tài chỉ có mỗi acc pp này thui.....:binhsua09:

:binhsua15: lag mail thôi ko sao đâu xui thì limited

đợi đến hôm nay. tầm giờ hôm qua with đó (muộn hơn khoảng 2p). Nếu nhận dc mail we're processing you withdrawal thì ko sao. Hoặc login luôn paypal xem có chuyển thành completed chưa là được mà. :m122: ...... cái tội ăn mảnh nên mới bị thế :m122:

2 lần đầu mình with thì đúng 24h sau nó gửi mail thứ 2 về, lần thứ 3 thì phải 3 ngày nó mới gửi :D

2 lần đầu mình with thì đúng 24h sau nó gửi mail thứ 2 về, lần thứ 3 thì phải 3 ngày nó mới gửi :D

Chuẩn man....đợi ít hôm nó có mail báo, còn k thì bị reserve lại vào tài khoản (mất ít fee do chênh lệch ngoại tệ)...

vậy là tài khoản bạn đang trong diện nghi vấn ùi trước sau j cũng limited thật đấy :binhsua09:
minh từng bị limited vậy with lần 3 thi 3 ngày lần 4 nó limited hay doanh số bán hàng :binhsua12:

vậy là tài khoản bạn đang trong diện nghi vấn ùi trước sau j cũng limited thật đấy :binhsua09:
minh từng bị limited vậy with lần 3 thi 3 ngày lần 4 nó limited hay doanh số bán hàng :binhsua12:

nghi vấn gì đâu, mình rút lúc 11:38 hôm qua, vừa có email báo "We are processing your withdrawal", login vào đã thấy completed.

đợi đến hôm nay. tầm giờ hôm qua with đó (muộn hơn khoảng 2p). Nếu nhận dc mail we're processing you withdrawal thì ko sao. Hoặc login luôn paypal xem có chuyển thành completed chưa là được mà. :m122: ...... cái tội ăn mảnh nên mới bị thế :m122:

ta có ăn đc bao nhiêu đâu mà kêu ăn mảnh,rút có hơn 100,mi ăn 1 tháng vài k có ai nói giề đâu hả vthâm......:m190
Tình hình là mình mới log pp xem thử thì thấy vẫn còn pending ở dòng wire transfer to bank account

Last edited by a moderator:
ta có ăn đc bao nhiêu đâu mà kêu ăn mảnh,rút có hơn 100,mi ăn 1 tháng vài k có ai nói giề đâu hả vthâm......:m190
Tình hình là mình mới log pp xem thử thì thấy vẫn còn pending ở dòng wire transfer to bank account
bạn rút đủ 24h chưa ? Mình rút lúc 11:38 ngày hôm qua (24/03) ko có email báo nhưng tầm 11:38 hôm nay (25/03) có mail báo và login vào đã thấy completed. Chắc thứ 4 là có trong bank :)

èo các lão ăn gian with vào chủ nhật :binhsua09: thế àmem cứ tưởng thứ 2 nó mới làm chứ

qua 24h chưa complete thì chờ 72h nhé các bô lão

complete rồi, VCB bao lâu thì tài khoản nó teng teng tiền về nhi:>

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week