Withdraw PP

E nhầm từ 20 đến h chứ :(( h là hơn 5 ngày rùi
with về vcb tên kiểu first: A mid: Van Last: Nguyen

nó đã báo complate chưa? nếu complate thì t chắc chắn trong 2 ngày tới nó về, còn vụ tên t cũng bị 1 lần rồi, sửa lại là xong, đơn giản

mình cứ with VCB CN thì chiều thứ 4 về còn with 2 thì thứ 5 về. 3 lần đều thế cả :m190: .........

nó đã báo complate chưa? nếu complate thì t chắc chắn trong 2 ngày tới nó về, còn vụ tên t cũng bị 1 lần rồi, sửa lại là xong, đơn giản
Báo complete hôm 21 bác ợ, sửa tên thế nào cho đúng hả bác, cách sửa thế nào ạ? :binhsua80:

Báo complete hôm 21 bác ợ, sửa tên thế nào cho đúng hả bác, cách sửa thế nào ạ? :binhsua80:

nên nhớ là từ khi báo complate thì đợi 3 - 5 ngày là tiền về, chắc b with lần đâu nên sợ hả, tên thì cứ gg là ra, t đổi lâu nên ko nhớ, 2 năm rồi

nên nhớ là từ khi báo complate thì đợi 3 - 5 ngày là tiền về, chắc b with lần đâu nên sợ hả, tên thì cứ gg là ra, t đổi lâu nên ko nhớ, 2 năm rồi
Vâng em lần đầu tiên làm chuyện ấy bác ợ :D bác đặt tên thế nào đấy ạ em đặt như vầy first: A mid: Van Last: Nguyen không biết giống bác ko?

Vâng em lần đầu tiên làm chuyện ấy bác ợ :D bác đặt tên thế nào đấy ạ em đặt như vầy first: A mid: Van Last: Nguyen không biết giống bác ko?
ko cần quan tâm lắm, nếu tiền ko về thì sửa lại tên, mà theo t hình như bạn đặt tên đúng, để ý lúc ai send tiền cho bạn nếu nó ghi .. sent to Nguyen A là đc

Bạn đặt tên thế này là đúng rồi, sao phải đổi lại tên nữa. Thường thì không nên ghi Middle name, nhưng ghi cũng chả sao cả, lúc bạn add bank thì kiểm tra lại xem tên đã đúng chưa là được.

thế này cho dễ hiểu nhé
ví dụ tên ở cái tài khoản banks của cậu là
Nguyễn văn A
thì khi cậu add banks vào đó nó cũng là : Nguyễn Văn A
thì tên như vậy 100% là oke roài
còn with nó đã báo complate rồi thì chờ khoảng 2 ngày là về đến banks thôi
vì chu trình with PP nó như này
khi bạn đặt lệnh with
PP sẽ sử lý.oke sẽ báo complate
sau đó sẽ sang đến 1 bên thứ 2 và bên này xử lý nó oke thì tiền về banks vậy thoài :D
lần đầu lên hơi phờ lo tý thoai, chịu khó chờ đi cậu

Vâng đành đợi mấy hôm nữa rồi báo cáo với các bác sau :D

Tiền đã về các thím các bác ạ vui quá, VCB đặt tên kiểu last: Nguyen Mid: Van First: A vẫn ok nhé confirm :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week