wmtransfer chính thức scam

Webmoney là cả một hệ thống ngân hàng trực tuyến lớn của Nga! Sờ cam cái giề? Mấy con gà não LCD bày đặt vô com mèn! :m020:

Webmoney là cả một hệ thống ngân hàng trực tuyến lớn của Nga! Sờ cam cái giề? Mấy con gà não LCD bày đặt vô com mèn! :m020:

xem ra màn hình này còn phẳng hơn chưa tìm đã phán vào tool search username wmtransfer nhé :m020:

Không biết gì thì câm mồm nhá ! Không biết đọc à

chẳng rõ ràng gì hết,
theo tớ hiểu thì những ng trên mua vps của thớt, nhưng vì lý do nào đó thớt chưa trao vps cho ng mua đc, nên bjo trả lại tiền cho ng mua...k biết có sai ý thớt không nữa :D

Chủ thớt reg VPS đem sell (giống vps amazon) ,không may site reg VPS bị bác 5dat pub => dân UG nhảy vào đâm chém => site bắt đầu kiểm tra số VPS hack đươc => chủ thớt chịu chung số phận

Thôi thì bác admin refuse là số $ cho mem,số còn lại trả cho bác chủ thớt
Còn nếu số tiền bảo hiểm không trả đủ,bác chủ thớt phải trả đủ,nếu không scamer vẫn là scamer

Last edited by a moderator:
Nộp phí bảo hiểm rồi vẫn ko an toàn... BQT nên bắt nộp phí ít nhất phải 10tr đồng trở lên cho những người muốn làm ăn uy tín... chứ 1tr, 2tr nó scam cả đến 5tr thì ko có tiền đền bù hết đc ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week