WMZ lại giảm mạnh (T_T)

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Như năm ngoái, nó lại giảm...........không biết khi nào lên đây.

Kiếm tiền toàn là wmz mà nó cứ giảm thế này chắc lỗ hết. hjjh

Thấy nó tăng mà. Lên 20.8 có lần bán 21 luôn, sao nói xuống ta? So với tỉ giá gì vậy bạn?

Các bạn muốn tăng lại thì đừng bán cho ex thu giá rẻ! Các bạn thử ngâm tầm 1 tuần ko bán Z xem giá Z tăng ko biết ngay mà!
Lúc trước Forum từng làm 1 lần rồi! ^^

Trong 1 tuần đấy ai nuôi em..,, đây
:oops::oops::oops:
Đời không như là mơ
và nó nhọ như vậy đó anh

Không phải ai cũng có thể ngâm tiền chờ tăng giá rồi mới bán được. :D Dự đoán Z sẽ còn giảm xuống 20, có khi còn xuống hơn nữa!

Tình hình giảm vì dân captcha ngày càng nhìu :D, vì dân cạp toàn bán Z chứ đâu có thu vào. Ng` bán nhìu quá nên Exchanger chưa kịp chuẩn bị nguồn ra ---> nó lại giảm. Ko cần thì đừng bán ^^! để tầm 1-2tuần là ok lại àh, đã tham gia cạp thì lúc nào cũng có giông bão vì kím tiền lẻ nên chú trọng rate. Dân cạp ko có bão thì ko gọi là captcha :p

mình đang thu vào 20,2 nhưng sắp tới khả năng sẽ giảm giá nữa
cái này do đầu ra + wmz hay lock

mình đang thu vào 20,2 nhưng sắp tới khả năng sẽ giảm giá nữa
cái này do đầu ra + wmz hay lock

bác cho hỏi như này là sao ?

rate xuống thấp đối với mình là có lợi nhưng cũng chia buồn cùng ae cạp
kiếm đồng tiền quá cực khổ rate lại giảm :(

vậy phải điền tên zo hả?
Bạn xem lại những giấy tờ lúc bạn reg bank ấy, ở đấy sẽ có số tài khoản của bạn. Bạn chỉ cần điền 10 số tk bank vào là hệ thộng auto sẽ tự check ra đc tên bạn ( tất nhiên là nếu điền đúng và chọn đúng bank)

1 phần là có ex bị lock wmz => tâm lý ko dám giữ wmz sll của exchanger

phần nhiều hơn là tát nước theo mưa . ai cần gấp thì bán , còn ko thì đợi lên thôi .

DoctorXuan hay còn gọi Mr Biết Tuốt dự Z sẽ còn xuống vào cuối tháng này :D :D ...
CS nó thế mà, niềm vui của người này là nỗi buồn của người khác .. Nó cứ đá đưa qua lại thôi ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week