[wolverxm] Bố cáo thành lập - bonus upto 1.4$ - RB upto 200% - uy tín là trên hết

bac mat tam lau qua. anh em lại twuwongr scam:))

anh check lại xem
em có reg nick jzbux = link của anh mà

Anh cũng chả biết, tự dưng một số người anh tìm hoài không thấy tên, tự dưng nó xóa một số ref, em có bin supendend không nhỉ, hiện giờ anh chỉ có 17 direct thui

---------- Post added at 08:13 PM ---------- Previous post was at 08:12 PM ----------

Jzbux đã nhận dc rb cũa 50 click đầu sau đó bác bảo từ này RB theo tuần. Bây giờ đã 130 click rồi bác bão RB tuần nhưng chã thấy đâu.
ID: Genius324
PP: [email protected]
Hồi trước thì thấy có tên bác, nhưng giờ mò vô direct ref thì chả thấy tên bác, bác thử support lại thằng admin xem upline của bác là gì, thằng admin trang này có vẻ sap scam :(

MÌnh đăng kí foibux ở 2pic kia mà đợi mãi chả thấy bn :p, bạn kiểm tra lại dùm mình xem

YEU CAU BONUS VA REF BACK JZBUX
HIEN TAI MJNH DA LICK DUOC 109 CLICK
ID; HOANGANHNGUYEN
PP:[email protected]
foibux em đạt 20 click đầu rùi bác ơi
id cartoon5
pp [email protected]

bn+rb 20 clicks foibux

sao luc truoc thay tuyen reg norbux ma gio ko thay nua nhi???

id: kimdong

pp: [email protected]

đã RB và bonus

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

Yêu cầu bonus 3 trang mới reg foibux, buxone, twinbux
user: quyqua8x
Paypay: [email protected]

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

Yêu cầu bonus 3 trang mới reg foibux, buxone, twinbux
user: quyqua8x
Paypay: [email protected]

đã bonus cho bac

Đã click đc hơn 20 clicks site foibux. Chờ 0.2$ của bạn.

refback 50 click tiếp thằng buxoze.com
ID: babel0ve
LR: u1193927 (ưu tiên)

ID: xuanduc987

Đã đủ 20 click rồi, chờ RB và BN :D

bạn ơi mình chưa nhận đc bonus tuần trước của norbux. từ tuần này mới hok tính norbux nữa mà?

đã bonus va RB mấy bác

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

đã RB bác
Ngừng click mấy site trên trừ Foibux . Jzbx có thể click nhưng mình khổng thể RB vì Tên bạn lúc admin fix lỗi đã xóa bạn nên mìnhk hông nhận dược bạn và twinbux + norwbux scam

---------- Post added at 11:30 AM ---------- Previous post was at 11:29 AM ----------

Bạn này hình như bỏ quên topic: http://mmo4vn.com/showthread.php?91...click-bonus-ngay-0-1-bonus-khung-ve-sau/page6
Tớ đã click tới hôm nay là 127 click. Thanh toán giùm tớ nhé.
Cảm ơn

uhm, bác cho em cái PP

---------- Post added at 11:32 AM ---------- Previous post was at 11:30 AM ----------

bac oi
bac kiem tra lai nhe
hoanganhnguyen chua nhan duoc gi tu bac
cam on

đã RB bác lại, chắc có gì sai xót

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member