SCAM Workings - số TK Đông Á: 0103426393 VÕ DUY QUANG Scammer VPS

Status
Not open for further replies.

Workings

Banned
Reactions
20
MR
0.000
mình có nguồn vps tốt nên đả pm cho pác viking88hp để hỏi pác ấy cần hàng vps không... pác ấy nói cứ comment lại trên topic đi rùi pác ấy giới thiệu dùm.
pác A.KhanhNgan nhãy vào bảo mình scam vps bên svit chưa giải quyết ...
mình kiu đưa bằng chứng cụ thễ thì lại không đưa lên được chỉ đưa cái link
http://sinhvienit.net/forum/sell-vp...g-dam-bao-live.302318.html?page=8#post1722594
lên bảo người trong topic là mình
pác có gì chứng mình người trong topic bên forum đó là mình
hay chỉ là name người kia là Sever.JP
còn mình là Service.Japan thì nói là 1 người ... cho mình xin cái poof

bác nói mình scam- scam của ai - scam gì
thì úp cái bằng chứng cụ thể lên nhé đứng có mà gạch đá rùi sài vỏ miệng
chính pác binh6699 củng từng bù hàng vps bên mình củng hơn 30 con VPS ,,, và chưa die bất kỳ 1 con nào nhé,
nếu cần mod hay admin cứ kiu pác bình vào xác nhận là được

còn mình rao bán trong topic của pác đó . vì đơn giản mình chưa đọc hết nội quy nên chưa hỉu hết được,,
còn vẹ việc sell vps thì mình củng sẻ lập topic sell vps và đóng BH đàng hoàng - nhưng qua tết . vì hiện tài làm chung với ông binh6699 cũng ok

Mong Admin MOd vào giải quyết dùm nhé

đang nhờ bác này setup cho vps plan 2 để test hy vọng sẽ chạy tốt . nếu scam thì bác uproof bằng chứng cho mọi người biết chứ nói ko ko thì ai tin đc

Yes cứ nói mình scam thì cứ lập topic mình vào giải quyết việc gì cứ tranh cải ném đá trong topic người khác , :D
không cần pác report đâu ,, mình report pác trước đây.. đâu pải newbie vào comment sell là scam .. ? đâu pải nói gì củng dk :d

có người kiếm mà cứ mò sang topic mình ném gạch :D , mình thì da dầy rùi cứ không quan tâm gõ sướng tay có ra bạc cắc nào đâu . Thu nhập mình ngày có 1$ nên đâu ra thời gian rảnh rỗi tâm sự :D

hóng và hóng
Ổng ko thèm vào topic này đâu, bạn chụp lại tất cả bằng chứng rồi tag Mod vào làm việc, nhưng mà cái nick bạn mới quá nhỉ

Giải quyết gì. Nói mà không có proof cậu kiu ai giải quyết cho cậu đây?

cần gì poof trong khi pác kia nói mình scam. thì pác ý phải có bằng chứng... còn mình chỉ đưa ra được bằng chứng pác y nói mình scam thôi :D

@Workings:

Bác Workings cứ dùng nick thật của bác đi, không cần phải tạo nick mới fake IP/3G IP làm gì

còn mình rao bán trong topic của pác đó . vì đơn giản mình chưa đọc hết nội quy nên chưa hỉu hết được
Bạn phạm luật với lý do ngây thơ không biết luật coi bộ kô ổn đâu, tớ không cần giải thích thêm

chuyện này mình nghỉ chỉ là chuyện cá nhân ko nên đem lên đây :( vì chả có gì đe giải quyết

@Workings:

Bác Workings cứ dùng nick thật của bác đi, không cần phải tạo nick mới fake IP/3G IP làm gì

Bạn phạm luật với lý do ngây thơ không biết luật coi bộ kô ổn đâu, tớ không cần giải thích thêm

đơn giản thôi mà mình scam thì bạn úp chứng cứ lên ,, còn nói bằng miệng thì ai nói k được .. mình nói admin mod mmo4me scam củng được vậy... quan trọng có chứng cứ thì úp lên mà đối chiếu sao chỉ nói bằng miệng thế......

đơn giản thôi mà mình scam thì bạn úp chứng cứ lên ,, còn nói bằng miệng thì ai nói k được .. mình nói admin mod mmo4me scam củng được vậy... quan trọng có chứng cứ thì úp lên mà đối chiếu sao chỉ nói bằng miệng thế......
@Workings, bạn đang tỉnh hay là mơ? Bạn là người đi tố cáo mà, bạn mới là người phải đưa ra bằng chứng trước về việc "pác A.KhanhNgan nhãy vào bảo mình scam vps bên svit chưa giải quyết ..."

Mình chỉ thấy bạn nói chứa chưa đưa hình chụp chứng minh được điều trên mà lại đòi người khác chứng với cứ

Cứ theo trình tự 1. Tố cáo thì đưa bằng chứng rồi sau đó 2. Người bị tố đưa ra bằng chứng để phản biện hoặc giải thích...

giải quyết kiểu gì? thớt kiện A.KhanhNgan về tội bôi nhọ danh dự và làm ảnh hưởng đến sự làm ăn của thớt?

Vậy Mod vào phạt xiềng hay ban nick A.KhanhNgan đây ta!!!

lót dép ngồi hóng :p

thực tình xem nãy giờ chả hiểu mình đang xem cái nồi gì nữa???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week