Got Paid Workptp site PTP chấp nhận Jingling. Anh em có VPS kiếm thêm thu nhập :) Ver2 .

Có kinh nghiệm tăng point nhanh thì bác hướng dẫn cụ thể đi. Đa phần là newbie mà nên không hiểu nhiều lắm
Cho mình hỏi chút mỗi Jinglink chạy đc 4 links vậy cách chạy 2 Jinglink trên 1 máy thì làm thế nào?
+ Với cách sử dụng sandbox nữa(Cái này thật sự mình ko hiểu)
Thanks thớt

Có kinh nghiệm tăng point nhanh thì bác hướng dẫn cụ thể đi. Đa phần là newbie mà nên không hiểu nhiều lắm
Cho mình hỏi chút mỗi Jinglink chạy đc 4 links vậy cách chạy 2 Jinglink trên 1 máy thì làm thế nào?
+ Với cách sử dụng sandbox nữa(Cái này thật sự mình ko hiểu)
Thanks thớt
chạy 2 soft = sandboxie cũng vậy thui bác à , tốt nhất tạo thêm 1 user xong rồi chạy

Đã close thread cũ cho bạn, theo mình thấy thread cũ mới chỉ ở 7 page, vẫn mới chán :) cho nên khi nào thread nhiều cmt hay thành phần quậy phá, khiến bạn mất kiểm soát thì hãy lập thread mới, còn cái tag bạn có thể PM inbox mình sẽ edit hộ. :)

có soi mói -> tốt, tránh lãng forum

Vậy là cái này trùng IP nhiều quá nó không tính tiền hay sao ấy. Em treo nó trên 4 máy thật chạy từ sáng tới giờ lên có 10 điểm à. Với lượng surf kinh khủng khoảng vài trăm session mà không ăn thua :(. Bác có cao kiến gì xin chỉ giáo .

thớt check xem chichichi7 có ref cho thớt ko ,với cho hỏi sao mình jinging 3 link gần 1 ngày mà đc có 0.04$ với 1,0000 point là sao bác

tại sao lại có nhiều người bảo là 1 jingling cắm đc 3 link thui ! vậy cuối cùng cắm đc bao nhiêu vậy thớt

Treo kinh qua hen gì mấy anh VPS gặp bảo hoài :D . Treo 1 jingling 3 link Tuong đương 3 tab chưa kể popup :D. 6link với VPS plan 1 thi acc VPS đi sớm do quá tải nhiều lần :D

bạn ơi cho mình hỏi là đổi từ cashbar points = $ ở đâu vậy hix,

và cho mình hỏi là mình có gắn link promote vào autosurf , lượt truy cập bên autosurf vd 10khits lên rất đều toàn 500-1200 view nhưng bên workptp không lên điểm nào cả , giải thích họ mình với mình xài máy chính không có VPS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week