Matrix World Consumer Alliance – Nơi hội tụ của nhiều anh tài trong giới MMO

Status
Not open for further replies.
chết cha con rồi mới dap vao 50$ hôm qua.sao cái tháng cô hồn *** chết này nó đen thế k biết nữa

em góp ý chút nha site này ko nằm trong hệ thống site nhóm admin site này nên có thể admin là newbie nên sẽ có 1 số lỗi. Hệ thống site này có các đặc điểm như sau: share trả lãi dao động từ 125->150%, lv ref thường 10% (2 lv) và 15% (3lv), rút tiền : không quá số tiền lãi từ share - chẳng hạn như anh mua share giá 2$ max lãi là 3$ thì withdraw chỉ đc giới hạn từ 2$ ->3$. Nhưng chắc là site ko đến nỗi nào, mong nó sớm ổn định:binhsua123:

h thấy đã vào được rồi đó thôi đã ổn định chưa nhỉ :binhsua121:

site này có vấn đề...................................anh em tốt nhất ko nên đầu tư mạnh vào nó ...

nếu anh chị ủng hộ chốc em sẽ lập nhóm chơi thể loại này vì em có tham gia một nhóm chơi thể loại nầy admin là thành viên trong hoạt động trong thể loại này nên chúng ta sẽ đc cập nhật site và đc support tốt nhất

nếu anh chị ủng hộ chốc em sẽ lập nhóm chơi thể loại này vì em có tham gia một nhóm chơi thể loại nầy admin là thành viên trong hoạt động trong thể loại này nên chúng ta sẽ đc cập nhật site và đc support tốt nhất

Lập nhóm kiếm tiến đi, ref cho nhau, vào sớm hớt váng sữa :))

- - - Updated - - -

Last edited by a moderator:
Chui chỗ khác tuyển ref di bạn :) vào topic người ta mà phán như thần, vô duyên phát sợ :(

Chui chỗ khác tuyển ref di bạn :) vào topic người ta mà phán như thần, vô duyên phát sợ :(

Sao gửi thông tin phục hồi acc mà chưa thấy nó giải quyết, đã ai được nó fix chưa cậu

Thể Loại như GAB hay WCA giờ rất nhiều giống như một trào lưu vậy.
Điển hình như: wizyshares.com hoặc globalrevadz.com
Nhưng quan trong là phải biết nhìn nhận và đánh giá Site đó thế nào (chẳng có gì là tuyệt đối, nhưng ít nhiều cũng giảm thiểu được rủi ro)
Từ ngày GAB ra đời cách đây hơn một tuần có khá nhiều site chạy theo mô hình này khiến GAB Admin phải kêu trời

Nên giờ GAB đang nỗ lực thay đổi nếu không muốn bị bỏ rơi.
Còn về phần WCA thì không cần lăn tăn nhiều.
Paul đã có nhiều năm trong lĩnh vực MLM nên tiềm năng của ông ta là rất lớn.
Các bạn chờ xem nhé!

Last edited by a moderator:
Nhưng quan trong là phải biết nhìn nhận và đánh giá Site đó thế nào (chẳng có gì là tuyệt đối, nhưng ít nhiều cũng giảm thiểu được rủi ro)
Từ ngày GAB ra đời cách đây một tuần có khác nhiều site chạy theo mô hình này khiên GAB Admin phải kêu trời

Còn về phần WCA thì không cần lăn tăn nhiều. Paul đã có quá nhiều năm trong lĩnh vực MLM nên tiềm năng của ông ta là rất lớn.
Các bạn chờ xem nhé!

Profitadz là thể loại này, nó ra từ hồi tháng 7 cơ.

Từ ngày GAB ra đời cách đây hơn một tuần có khá nhiều site chạy theo mô hình này khiến GAB Admin phải kêu trời

Còn về phần WCA thì không cần lăn tăn nhiều.
Paul đã có nhiều năm trong lĩnh vực MLM nên tiềm năng của ông ta là rất lớn.
Các bạn chờ xem nhé!

admin em bảo là hệ thống site này do một nhóm người lập và hoạt động từ năm 2010 rồi và admin nhóm là người trong nhóm đó ,mấy site trên em chưa đc nhận từ admin nên có thể nó là của admin khác chứ ko phải của nhóm chuyên hoạt động thể loại này :binhsua123:

Sao gửi thông tin phục hồi acc mà chưa thấy nó giải quyết, đã ai được nó fix chưa cậu
Bạn Dep bằng PZ à? Mình dep bằng PZ thì được giải quyết rồi, còn Egopay thì chưa, vì mình nghĩ ngoài PZ ra thì những cổng thanh toán khác do Paul trực tiếp giải quyết nên mất nhiều thời gian hơn.

em có tuyển thành viên trong đây đâu mà anh nói em vậy, em cũng ko phán như thần mà nghe từ admin nhóm của em thôi. Xin lỗi vì làm anh khó chịu nhưng nếu anh chiến thể loại này mà ko có thông tin chính xác thì rất dễ bị lỗ. Chào anh

Mất con mịa 236$ rồi đẹt mịa chơi gì cũng đen như *** :binhsua123:
Gì mà kêu than vậy bạn ơi :) bạn mất 236$ thì mình cũng mất 400K refback :)) đùa vậy thôi chứ chờ thêm chút nữa đi :) mình tin tưởng thằng WCA này :)

Bạn Dep bằng PZ à? Mình dep bằng PZ thì được giải quyết rồi, còn Egopay thì chưa, vì mình nghĩ ngoài PZ ra thì những cổng thanh toán khác do Paul trực tiếp giải quyết nên mất nhiều thời gian hơn.

Dep Pz, chưa thấy nó phục hồi. Thực ra site này đang được chiến khá mạnh, nó lại không cho rút ít, vì vậy có khả năng sống lâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week