Matrix World Consumer Alliance – Nơi hội tụ của nhiều anh tài trong giới MMO

Status
Not open for further replies.
rb rồi đó, check rồi xác nhận giùm :)
Xác nhận giùm nhé bạn :D
đã check

rcb rồi nhé. check và xác nhận giùm

Your payment has been successfully transmitted. An email has been sent to the recipient informing him/her of the payment. A payment receipt email has been sent to you as well for your own records.
Transaction in Detail
Date10/3/2012 8:15:36 PMReference Number77BCE-EF638-xxxxxTransaction typeTransfer Sent To
Name/[email protected]
Current StatusCompletedAmount$3.40 USDPurchase TypeDonation
Shipping DetailsNot Provided
Note (optional)refback for WCA

Đã nhận rb của thớt đến pos 295 :binhsua50:

bọn này chắc yếu lắm rồi, ko biết đc mấy ngày nữa.
[SIZE=-1]Total Ad Units Purchased: [/SIZE][SIZE=-1]$1,030.00[/SIZE]
mà cả ngày hôm qua được từng này
[SIZE=-1]Total Unpaid Balance: [/SIZE][SIZE=-1]$6.69[/SIZE]

chết đến nơi rồi :)
Đợi hết hôm nay xem thế nào rồi mở dispute hi vọng refund đc.

Last edited by a moderator:
đíu hỉu nó đang làm gì nữa, acc ít packages thì vẫn có lãi dù ít, còn acc nhiều packages thì ko thêm đc đồng nào, chắc nó sợ acc nhiều packages nhanh đạt min pay nên nó ko dám chia lãi nữa :D

Hết kiên nhẫn với nó nên mình vừa mở dispute cho acc mới deposit hôm 02/10 rồi, hy vọng lấy lại đc. Acc hơn 200 packages thì vẫn có lãi cầm chừng, còn acc mới mở hôm 02/10 hơn 500 packages thì từ sáng qua đến giờ vẫn ko thêm đc đồng cắc nào :(

Hết kiên nhẫn với nó nên mình vừa mở dispute cho acc mới deposit hôm 02/10 rồi, hy vọng lấy lại đc. Acc hơn 200 packages thì vẫn có lãi cầm chừng, còn acc mới mở hôm 02/10 hơn 500 packages thì từ sáng qua đến giờ vẫn ko thêm đc đồng cắc nào :(

hehe. tớ chơi lúc 15/9. đầu tư 50$ giờ chưa lấy lại vốn.
cái này phải chơi từ đầu như chủ thớt là dep mạnh là giờ rung đùi vì lãi chắc cũng gấp đôi, gấp 2, gấp 3 rồi
hixx.
cậu dispute nó thật rồi đó ah. Zzzzz

hehe. tớ chơi lúc 15/9. đầu tư 50$ giờ chưa lấy lại vốn.
cái này phải chơi từ đầu như chủ thớt là dep mạnh là giờ rung đùi vì lãi chắc cũng gấp đôi, gấp 2, gấp 3 rồi
hixx.
cậu dispute nó thật rồi đó ah. Zzzzz
thật cậu ạ, vì mình có 2 acc nên thấy rất vô lý, 1 acc hơn 200 packages thì từ sáng qua đến nay tiền tái đầu tư cũng mua thêm đc mấy package, còn acc mới hơn 500 packages thì từ hôm qua đến giờ ko thêm đc trinh lẻ nào.

thật cậu ạ, vì mình có 2 acc nên thấy rất vô lý, 1 acc hơn 200 packages thì từ sáng qua đến nay tiền tái đầu tư cũng mua thêm đc mấy package, còn acc mới hơn 500 packages thì từ hôm qua đến giờ ko thêm đc trinh lẻ nào.

từ từ nó sẽ chia lãi cậu ah. nó chia ko theo thứ tự hay trật tự nào hết ak
như tớ mua 25 package cùng 1 thời điểm, nhưng giờ nhìn vào thấy vài cái lãi cao ngất, vài cái thấp lè tè, vài cái thế này thế nọ.
hehe. nói chung là loạn lên.
mỗi ngày lãi cũng mỗi khác, mỗi lần lãi mỗi khác, mỗi package lãi mỗi khác.
Có người hôm ni nhiều lãi, hôm sau ít, có người hôm ni ít mai nhiều.
:D

mọi người có vẻ chịu hết nổi nhỉ
Ai bảo ham hố đập 1k$ :))
Đã vậy còn chơi nhiều acc, chơi sau nữa
CHơi thì chơi 1 acc để bớt đi số lượng chia thì k mún, chơi spam acc thì chết là chắc
Như tớ đây lãi vẫn đều
Reinvest 20$, unpaid đã gần 10$, bỏ vốn ban đầu cũng chỉ 10$ :))

thớt ko online yahoo nên nếu ghé topic thì rb giùm mình
pz : [email protected]

RCB rồi nhé :D
Your payment has been successfully transmitted. An email has been sent to the recipient informing him/her of the payment. A payment receipt email has been sent to you as well for your own records.
Transaction in Detail
Date10/4/2012 4:23:05 PMReference Number44A58-31492-xxxxxTransaction typeTransfer Sent To
Name/[email protected]
Current StatusCompletedAmount$3.20 USDPurchase TypeDonation
Shipping DetailsNot Provided
Note (optional)refback for WCA

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464