HYIP Worldclass-traders - Worldclass-traders.com

umeghayu

Banned
Reactions
6
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I am not admin

http://worldclass-traders.com

Our main project is World Class Traders for people willing to achieve their financial freedom and earn stable days income but unable to do because they are not financial experts. Here we are for you. We know our business inside out. The strategy of our professionals is based on monitoring and analyzing historical and statistical data, research of currency rate fluctuations and risk management of FOREX.
PLANS:
7% hourly for 16 hours - Instant Withdrawal
Plan Spent Amount ($) Hourly Profit (%)
Plan 1 $1 - $1,000 6.50
Plan 2 $1,001 - $50,000 7.00
Calculate your profit >>

8% hourly for 13 hours - Instant Withdrawal
Plan 1 $5 - $50,000 8.00
Calculate your profit >>

12% hourly for 9 hours - Instant Withdrawal
Plan 1 $10 - $50,000 12.00
Calculate your profit >>

18% hourly for 6 hours - Instant Withdrawal
Plan 1 $15 - $50,000 18.00
Calculate your profit >>

40% hourly for 3 hours - Instant Withdrawal
Plan 1 $25 - $100 38.00
Plan 2 $101 - $500 39.00
Plan 3 $501 - $50,000 40.00
Calculate your profit >>

200% after 1 hour - Instant Withdrawal
Plan 1 $40 - $100 105.00
Plan 2 $101 - $500 110.00
Plan 3 $501 - $1,000 150.00
Plan 4 $1,001 - $50,000 200.00

Accept : LR, PM

Link >>> http://worldclass-traders.com

:| Try $14.97

Date: 6/25/2012 6:32 AM
Batch: 100820117
Sent To: U8923454 (WCT)
Amount: $14.97
Memo: Deposit to worldclass-traders.com User monsterck

Kinh nghiệm cá nhân cho biết không nên chơi bất kể site nào trả theo giờ.

em cũng chán với mấy site giờ rồi. bây giờ phải site nào thật ngon em mới chơi, chứ chơi mấy site vớ vẩn tiền lãi ko đc bao nhiêu mà dễ ăn cám

Payment proof:

Date: 2012-25-06 09:03:41
Batch: 100836075
From Account: U8923454
Amount: $0.10
Memo: Withdraw to RecordsHYIP.com from worldclass-traders.com

Thank admin

cảnh báo a e tránh xa nhưng hyip ku này giới thiệu ra nhé. các hyip nó giới thiệu toàn của admin rẻ tiền, bỏ vốn đầu tư ít và scam rất nhanh, có khi chẳng có investor nào rút được tiền cho dù đầu tư ngay từ đầu.

thèng này là paid poster người Indo, do chính mấy ông admin vietnam cõng rắn về cắn gà nhà đây x-(

thèng này là paid poster người Indo, do chính mấy ông admin vietnam cõng rắn về cắn gà nhà đây

thế này là thế nào hả bác. em mới chơi hyip 1 thời gian nên ko biết

thế này là thế nào hả bác. em mới chơi hyip 1 thời gian nên ko biết
nó được admin cho ít tiền để đi post mấy site kiểu này. cócậu chót dại đầu tư theo, giờ đang pending request và mình nghĩ chăc sẽ bị scam luôn thế mà nó vẫn vừa post là instant kìa. bố láo thật.

Nó người Indo, không mấy ông admin vietnam chỉ nó qua đây thì sao nó biết được. rõ chán, cõng rắn về cắn gà nhà.

Last edited by a moderator:
nó được admin cho ít tiền để đi post mấy site kiểu này. cócậu chót dại đầu tư theo, giờ đang pending request và mình nghĩ chăc sẽ bị scam luôn thế mà nó vẫn vừa post là instant kìa. bố láo thật.

Nó người Indo, không mấy ông admin vietnam chỉ nó qua đây thì sao nó biết được. rõ chán, cõng rắn về cắn gà nhà.
cho mình xin cái yahoo đi bạn hoặc pm yahoo mình có gì mình ref theo với đang chơi HYIP mà thua nhiều quá

nếu không nhầm thì thằng umeghayu này chuyên gia ăn paid to post và nhận $ của bonus của admin rồi thì post proof... đi mấy forum toàn gặp ông này... spam ác mà proof payment toàn <1$... chủ yếu là chạy các site HYIP vốn ít hihi

site này pay chọn người mà k. ko nên chơi site thế này.
nếu chơi site giờ thì thừong từ thấp đến cao hẳn chứ ko lưng chừng
kinh nghiệm quả quả scam cay đắng

cho mình xin cái yahoo đi bạn hoặc pm yahoo mình có gì mình ref theo với đang chơi HYIP mà thua nhiều quá

bạn ấy là monitors . site nào thấy tốt thì bạn ấy sẽ post lên diễn đàn thôi
chơi HYIP thì phải dựa vào may mắn của chính mình
và kinh nghiệm
scam nhiều rùi sẽ hiểu ra

hiền nào chả thấy thằng cha này post đc site nào ra hồn, toàn thấy post site củ chuối:binhsua27:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week