wsbux đã scam, anh em cùng mở Dispute

dthlaw

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Hôm nay WSBUX đã chính thức scam, XEM TẠI ĐÂY

Mình đã thử nghiệm thất bại với PayPal về việc tạo bằng chứng mua hàng giả, giờ chỉ còn hy vọng vào việc anh em cùng nhau mở Dispute để tài khoản của Admin bị limit, như vậy khả năng thắng cao hơn.

Mình biết có nhiều anh em Up wsbux 1 tháng, mong anh em cho ý kiến thảo luận về vấn đề này để cùng chọn thời điểm mở Dispute.

lưu ý: không mở tranh chấp hàng hoá ảo, nếu anh em mở tranh chấp hàng hoá khác như Home/electronics thì khi bị xử thua còn được kháng cáo thêm một lần nữa. :binhsua136:

:binhsua29: mình cũng dính thằng này . anh em nào đầu tư trang này reply để lại yahoo cùng mở Dispute . anh em nào đi lẻ thua rang chiu:binhsua117:

y!h: top_vip01

cái này được nè - anh em chon thời điểm dis là ok- lần sau thằng nào scam anh em nhớ báo thời điểm Dispute luôn nha

Đã có một member mở rồi, đang chờ thông tin xem sao, sẽ cập nhật liên tục cho anh em. CHờ 3 ngày xem nó có phản hồi gì không!

bạn chỉ mình cách mở với

Cậu liên lạc nick yahoo của mình nhé: dthlaw

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:23 PM ----------

Đã có 02 đồng chí mở và chưa thấy Admin hồi âm, mình cũng mở đây, anh em mình đồng loạt mở Dispute thằng này đi anh em.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week