Help Wup+FSN đang cheat??

bác FSN chơi zố wa' đau....má nó..tuần nào ế nắm cũng 5 bác là bèo....tự nhiên 2 tuần nay ế sản...còn 2 bác 1 tuần...why??..các bác cho ý kín zùm em..:((..mẹ giảm > 60% vkl thiệt..

bác FSN chơi zố wa' đau....má nó..tuần nào ế nắm cũng 5 bác là bèo....tự nhiên 2 tuần nay ế sản...còn 2 bác 1 tuần...why??..các bác cho ý kín zùm em..:((..mẹ giảm > 60% vkl thiệt..

ế nắm là ế lắm
5 bác là 5 bán

hả anh

em cũng ế nắm, tuần 10 bác còn có 4-5 bác ah.. ói wa1 à

mình bị cheat đến 10 ngày rồi, hi vọng mỗi acc nó cheat 1 lần thôi, về sau ko cheat nữa, thôi thi không trước thì sau
mong sau: sau cơn mua trời lại sáng

mí Bác bik chừng nào em nó hết cheat ko....????

---------- Post added at 05:21 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

ừa em....bik chừng nào hết cheat ta...kiểu này bỏ FSN lun we'...chứ làm nhìu hơn bt mà vẫn ế...dkm hõm post fjm cũ..mà 1 lần 1 bộ...mà bèo cũng 5 bác 1 tuần..mí bữa nay càn cho 1 lần 4 bộ..mà vẫn không xi..ác thiệt..:((

@@ FSN cũng cheat luôn hả ta,hix bỏ FSN chuyển qua WU,mới đầu thấy ngon ăn,vậy mà giờ nó :binhsua51:

thông báo,WU đã hết cheat ^^!,tiền đã có chiều hướng tốt,đã thế vừa có 1 Premium Sale :( lại ăn download :((

toi cung cam thay nhu vay!!! :(

---------- Post added at 01:36 PM ---------- Previous post was at 01:35 PM ----------

Ban khongthay99 pro thiet di den 4rum nao cung gap het :)!!! co the tiec lo ban co nhiu 4rum k? va bay h duoc nhieu $/1day rui?

Tất nhiên la có cheat. Nhưng tớ có thấy cheat mấy đâu :binhsua06: Thứ 7, chủ Nhật lại còn tăng gấp đôi mọi hôm!:binhsua95:

Nói chung là thằng UploadStation Cheat nhieu nhất ! VL Bác UploadStation..:binhsua155:

Nói cheat cũng ko hẳn đúng, do data center của thằng Uls với FS hay bị lỗi, một lượng file lớn ko down được nên mới giảm như vậy. Theo than phiền trên WJ thì mình cho là như vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week