[ Xả stress ] Bạn bước chân vào MMO như thế nào

mình vừa tắm xong tâm trạng ko vui lắm làm top này mời các bạn thảo luận về kỷ niệm du nhập vào thế giới MMO như thế nào

mình xin nói trước , mình tìm kiếm thuật ngữ Kiếm tiền trên mạng và tìm hiểu thằng cho mình ăn cam đầu tiên đó là cashfiesta , tiếp đó là thằng readbull

đồng tiền mình nhận đc đầu tiên là của thằng Smileclick chơi kiểu PTC hì hì , mới đầu ko tin nhưng mà Sờ ương sương sắc sướng

mới đầu chơi cứ tưởng hốt tiền về nhưng mà dần dà cũng hiểu trăm bát C ( SCAM ) mới có bát Cơm ( trả tiền ) hì hì thảo luận đê anh em

tóm lại là mem mới chơi MMO nên học kỹ đê chứ đừng trèo cao ngã dập CHYM đấy :D nếu có vốn nên đầu tư những trang nào uy tín ko thì đầu tư nhiều $$$ mua về chắc đc 1 rổ CAM

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
MÌnh thì tham gia MMO từ khoảng đâu tháng 3 2011.
Hay đọc tin Genk.vn bữa đó vô tình đọc bài viết liên quan đến tác hại của mấy lão Capcha ===> Mò mẫm xem capcha là gì . Gõ được 17k sau 5 ngày chán kiếm thử cái khác thì được thằng bạn thân giới thiệu quá trời site PTC + forum MMO4vn ===> cày kéo với nó sau 1 tháng rút được chắc đâu 0.5$ PP nhờ mấy site minpay ===> Bực bỏ chuyển qua làm chủ hội tuần dư được 5$ .
Đến tầm tháng 7 thì thật sự mệt mỏi với PTC thì có lẽ ông trời không cho mình chia tay MMO hay sao đó mà lại xuất hiện PAYWEB ====> vài bữa đầu thì cố gắng 5h sáng dậy sớm vào Get bonus + kiếm tiền lời từ hàng loạt ref PTC ăn kèm bonus và đời khởi sáng từ đây .
Khi đó không dám trữ PP nên cứ requets PTC về là chuyển qua AP , đợt đó có ông bạn daiveo cần AP nên hắn đổi LR 1:1 AP , chờ 5' hắn nói ủa sao đổi tiền từ PW ===> LR lại được x2 .===> vào exchange thử 4$ đúng là x2 thật =====> ngay lập tức vào MMO4vn thu gấp tiền PW với giá cực cao và đợt đó thu lời được 100$ LR hí hí.
PW hết đất sống thì lại may sao LIBERTY_LOAN ra đời ===> ngày làm 100 account . 5 ngày sau bắt đâu thu hoạch sáng rút 5 ---> 10$ chiều crea account ...... và cứ thế gần 20 ngày sống vương giả cùng LB_loan + kèm theo Vagex
LB_loan vừa chết thì phát hiện 1 thể loại mới mà hiện tại k tiện nói ra .......

Upvote 0

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
Hồi đó bố mình cứ thỉng thoảng là đánh đập mẹ mình, mình thương mẹ lắm, quyết tâm kiếm đc nhìu tiền nuôi mẹ để mẹ li dị khỏi phải dựa dẫm vào đàn ông + thuê mafia đập bố :D
Nhưng bây giờ bố mẹ mình làm lành rùi, yêu thương quan tâm gia đình nhiều hơn nên mình ở lại MMO cho vui. Ông bố mà dám làm gì mẹ mình là mình tống lên tầng thượng rùi cho làm siêu nhân luôn.
Lúc đầu làm PTC, sau đó thì thấy PTC ko kiếm đc nhìu tiền nên mình lao luôn vào HYIP + exchanger nếu newbie cần, thỉng thoảng captcha cho đỡ ngứa tay mặc dù biết nó cũng ko hơn PTC (sr các newbie nhưng đó là sự thật :) )

Upvote 0

ngocduc2809

Banned
Reactions
170
MR
0.000
đầu tiên mình google search kiếm tiền trên mạng từ tháng 3 cũng là lúc có nick forum này lun
lúc ấy thấy ai cũng quảng cáo click ptc k 50 site tháng kiem 100$ thấy cũng ham
ai ngờ đâu jo tổng kết lại pay dc mấy site ptc với tiền refback mấy tháng trời dc tầm 15$ hhihi nản
rồi chuyển qua choi hyip ko kiếm dc thêm mà còn bị scam thâm thêm tiền vốn
jo mới bắt đầu cap kolo ngày làm 0.5>>1$ đã hết khả năng có thể

Last edited by a moderator:
Upvote 0

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
mở đầu bước chân là thằng Neobux

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

ngày đầu bước chân vô MMO đã kiếm được 10$

Upvote 0

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
sao bi đát quá vậy. giống tớ quá
đầu tiên mình google search kiếm tiền trên mạng từ tháng 3 cũng là lúc có nick forum này lun
lúc ấy thấy ai cũng quảng cáo click ptc k 50 site tháng kiem 100$ thấy cũng ham
ai ngờ đâu jo tổng kết lại pay dc mấy site ptc với tiền refback mấy tháng trời dc tầm 15$ hhihi nản
rồi chuyển qua choi hyip ko kiếm dc thêm mà còn bị scam thâm thêm tiền vốn
jo mới bắt đầu cap kolo ngày làm 0.5>>1$ đã hết khả năng có thể

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

thịt ko đó
mở đầu bước chân là thằng Neobux

---------- Post added at 09:27 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

ngày đầu bước chân vô MMO đã kiếm được 10$

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:22 AM ----------

4 tháng để thành máter
1 ngày đẹp giời, ngồi google và click PTC, đã chơi khoảng 4 tháng.

Upvote 0

nguyenhinh

Hero
Reactions
757
MR
0.003
một ngày buồn chán nghĩ tới tiền.lên gôgle gõ sinh viên làm thêm tại nhà -> đọc mấy bài linh tinh rồi gôgle 'kiếm tiền online'-> dần dần tìm hiểu rồi bc chân vào nghe với việc chạy cashbar cho 20dola.chạy đc 2 tuần thì biết nó scam.tìm tiếp trang khác thì biết mmo4vn.chuyển sang ptc đc 1thang rồi nghỉ.kiếm đc một tí chút thì vừa bị thằng zingzing nó bán cam cho.bgio lên đây toàn chém gió.chả biết làm gì.vậy là kiếm tiền mới đc 1 tháng.

Upvote 0
hehe.chắc có người nối bước
một ngày buồn chán nghĩ tới tiền.lên gôgle gõ sinh viên làm thêm tại nhà -> đọc mấy bài linh tinh rồi gôgle 'kiếm tiền online'-> dần dần tìm hiểu rồi bc chân vào nghe với việc chạy cashbar cho 20dola.chạy đc 2 tuần thì biết nó scam.tìm tiếp trang khác thì biết mmo4vn.chuyển sang ptc đc 1thang rồi nghỉ.kiếm đc một tí chút thì vừa bị thằng zingzing nó bán cam cho.bgio lên đây toàn chém gió.chả biết làm gì.vậy là kiếm tiền mới đc 1 tháng.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,288
Latest member
phuc96z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week