[Xác minh] Share Tool Render Video siêu tốc...

Status
Not open for further replies.
Chưa cần debug hay snif tool, chỉ cần đọc 2 câu hỏi đầu của người hỏi trong pic thớt đăng là biết người đó thế nào rồi. Chủ tool trả lời còn lịch sự chán.

Câu 1: Hỏi về vụ ko có file dll "xử lý đồ họa". Vâng tool phải có ít nhất 1 file dll để XỬ LÝ ĐỒ HỌA? Thật là thiên tài, 1 định lý mới ko cần chứng minh được 1 pro tự tưởng tượng ra. Thật là vãi.

Câu 2: Hỏi về vụ run as admin. Câu này ko cần trả lời, lại 1 câu hỏi chứng minh anh ta là mr biết tuốt

3 câu sau thật sự cười ko nhặt dc mồm
Ông nào hỏi mấy câu này về hoc lại kiến thức dùm tôi cái, ko biết có thể hỏi người ta chỉ, phán linh tinh bôi nhọ uy tín người khác. Đừng chết vì thiếu hiểu biết. Y chang bọn bán shop spam facebook mấy cái vụ bắt cóc người hay bùa ngải gì đấy. Mod nào xử lý cái topic đó thế?
Rảnh ra sân chạy đi mài. ngồi đó mà hóng :D

Chuyện connect đến internet đối với 1 phần mềm là bình thường, vì tác giả cũng cẫn chút thống kê với lại quản lí license
Chuyện mã hoá là bình thường vì ai lại muốn phần mềm mình bị những con gà đọc code :D
Chuyện chứa hết binary, dll, data vô 1 file thì hơi không bình thường 1 chút nhưng cũng ko bất thường cho lắm

Tóm lại, tin thì xài.

Nói chung là ai thích thì cứ dùng,nhưng cũng cảnh báo cho mấy bạn ham hàng free biết,tool yt share free đa số toàn virus,khá nhiều trường hợp ham hàng free dính chưởng rồi,chúc may mắn cho các con gà mấy bạn

Mình cũng nói rõ với bạn là mình chưa từng dụ một ai để gọi là dụ gà bạn nhé. Cái proof mình post cũng chẳng phải dụ hay gì cả. Cái hình post vui và mọi người cùng hóng QUIZ thì tăng tinh thần thế thôi.

Xin lỗi mình chưa biết bạn kiếm được bao nhiêu. Thường thì những tên không kiếm được bao nhiêu hay ý đồ này nọ thì mới lên post dụ này dụ nọ. Chứ người đã kiếm được thì chả bao giờ phải đi mở khóa học này khóa học nọ làm gì. Vì họ làm được, thì họ dành time cho việc làm sẽ kiếm hơn nhiều so với việc mở khóa học hay dụ gà này nọ nhé. Còn bị dính dáng đến pháp luật.

Mình rất ít khi post bài lên đây. Chả việc gì mình phải ý đồ để hại bạn cả. Thấy sao, nói vậy. Đơn giản thế thôi bạn nhé. Và nói thêm, rất nhiều người đã pm và add nick để xin được vào team mình mà mình từ chối đấy.Chứ đừng bảo là lập group riêng để chiến hay dành hết phần mình.

Bạn có thể tìm thấy mình post bên topic Music Nation giúp giathien. Đơn giản vì mình nhận được tiền từ đó và mình nói mình nhận được tiền. Ai theo giathien thì cứ theo. Ngoài ra mình chẳng có 1 topic nào tuyển ref hay chứa link ref của mình. Vì nói thật, không đáng để mình phải làm vậy

Còn về việc xài tool. Ai thích cứ xài. Mình nói rõ và cảnh báo. Chứ mình không miệt thị gì bạn cả. Đơn giản là thế thôi bạn nhé. Ai tin được thì cứ dùng.
Thằng MrCas này khốn nạn nhất trong 4r nè ai làm gì nó cũng phá. Để nó lập group bên freedom rồi bán mấy cái kinh nghiệm vớ vẩn cho newbie

cái ông bảo thớt cài botnet hài nhỉ .

- file data.exe kia là cái ffmpeg đó , còn ffmpeg là gì thì ông tự search đi .
- 1 tool đòi quyền admin hay kết nối internet là chuyện hết sức bình cmn thường . còn check botnet thì sniff cái tool xem nó chạy = port nào là biết hơi quái đâu dịch ngược code ra cho mệt .
- về vụ ông nói mã hóa thì chịu thua ông luôn , công tình ngồi code cho đã mà ko mã hóa để các ông dịch ngược rồi lấy hết ý tưởng ng ta à @@

à , còn vụ mấy bạn nào mà xài tool ko chạy có thể do cái file data.exe kia đó . nó có 2 bản cho 32bit và 64bit nhưng chỉ thấy trong code đó có 1 file thôi

Mình thì ko biết gì về IT nhưng mình chơi game 1 số game mình phải mở bằng quyền Admin mới lên ko thì sẽ ko lên :D

Trời Vậy Luôn hả Thế ông kia làm 1 trang bypass các kiểu ghê lắm cơ à :D

Vụ này do bác @MrCas không biết gì mà phán bừa @@ Còn Mod thì chưa xét gì hết, chưa kiểm tra tool gì đã đem đi ban người ta. Trong khi đó chưa chờ phàn hồi từ chủ topic. chỉ hùa theo @MrCas
Đúng là 4rum ngày càng loạn lên @@

Vụ này do bác @MrCas không biết gì mà phán bừa @@ Còn Mod thì chưa xét gì hết, chưa kiểm tra tool gì đã đem đi ban người ta. Trong khi đó chưa chờ phàn hồi từ chủ topic. chỉ hùa theo @MrCas
Đúng là 4rum ngày càng loạn lên @@
Mod chắc cũng không rành về IT :D

Vote cách chức mod vài tuần để rút kinh nghiệm, lần sau nên xác minh rõ ràng trước khi ban member :D

Chưa cần debug hay snif tool, chỉ cần đọc 2 câu hỏi đầu của người hỏi trong pic thớt đăng là biết người đó thế nào rồi. Chủ tool trả lời còn lịch sự chán.

Câu 1: Hỏi về vụ ko có file dll "xử lý đồ họa". Vâng tool phải có ít nhất 1 file dll để XỬ LÝ ĐỒ HỌA? Thật là thiên tài, 1 định lý mới ko cần chứng minh được 1 pro tự tưởng tượng ra. Thật là vãi.

Câu 2: Hỏi về vụ run as admin. Câu này ko cần trả lời, lại 1 câu hỏi chứng minh anh ta là mr biết tuốt

3 câu sau thật sự cười ko nhặt dc mồm
Ông nào hỏi mấy câu này về hoc lại kiến thức dùm tôi cái, ko biết có thể hỏi người ta chỉ, phán linh tinh bôi nhọ uy tín người khác. Đừng chết vì thiếu hiểu biết. Y chang bọn bán shop spam facebook mấy cái vụ bắt cóc người hay bùa ngải gì đấy. Mod nào xử lý cái topic đó thế, đã có coder nào hay cracker nào show proof debug chứng minh chưa mà ban nick người ta vậy?
Khi pro lên tiếng , ai ban nick vô xác nhận kìa :)

ko thèm quét virut nên ko biết co hay ko nhưng tool vẫn ko bật lên được

T yêu cần thằng MrCas và Mod vào xin lổi. Là 1 con người mang phẩn chất của của 1 thằng đàn ông, có lỗi phải xin lỗi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week