Ask Xài Dcom làm ộp + chơi lol

Dùng 200k 1 tháng mà vẫn lag, gần đây lắp thử sim vina sim sinh viên 50k 1 tháng load ầm ầm hơn gói 200k mobifone, cứ lag hoài kiểu này ra tết qua vina mua sim sv dùng :D

Pm mình sell tut dcom, tháng 70k sài thả ga, full speed và không bị trừ GB khuyến mãi gì cả, đang sài đây :)

200k, cần thì pm yahoo, xem team bên mình luôn cho chắc nhá

mấy cái này nó share đầy mà chẳng hack dc :)). mimax 30k/500MB còn rẻ hơn dùng thẳng sim Dcom :(
mình đang phải dùng mimax từ con androi xong fát wifi cho laptop. cậu có cách nào hack đc data mimax của viettel k. chứ mất 70k đc 500mb max speed xong lại về " rùa bò " chán quá

mình đang phải dùng mimax từ con androi xong fát wifi cho laptop. cậu có cách nào hack đc data mimax của viettel k. chứ mất 70k đc 500mb max speed xong lại về " rùa bò " chán quá
dcom, 3-2-3 thôi :D
còn dt thi có lúc phát max speed luôn (tự nó thế chả đụng gì), nhưng có lúc tự dưng lại tụt ko hiểu sao

à lời khuyên cho chú nào có ý định dùng mimax viettel chơi lol:
chuỗi lên bạch kim mùa 4 rớt xuống tận vàng 3 cũng vì lag == farm thì éo sao, cứ combat là lag

à lời khuyên cho chú nào có ý định dùng mimax viettel chơi lol:
chuỗi lên bạch kim mùa 4 rớt xuống tận vàng 3 cũng vì lag == farm thì éo sao, cứ combat là lag
cái này chuẩn ko tả được.fam thì còn tạm chứ combat chết lúc nào ko biết :))

còn vui hơn nếu cầm akali, zí ad tốc biến ulti bay vào, chưa kịp Q E W đã đứng im, xong bị chửi feed ngu :v
ngon. và khi bạn cầm ez ultil về phía đồng đội còn vui hơn nhiều. :D
bị nói óc bò hay còn tệ hơn là óc ch. ó =))

Announcements

Forum statistics

Threads
422,682
174,965
Latest member
tonyguy19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back