Xàm - MMO sắp thành đa cấp rồi các bác ơi !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Hello cả nhà ,

Chẳng là thấy dạo này nhiều thánh Share nguồn google cho newbie quá , cũng có kha khá các tân MMoer thấy phông bạt kinh quá đã xin đi theo họ để học nghề ...

MMo sắp thành đa cấp rồi chăng ???

Tâm huyết, nghị lực, năng đ**g, chủ đ**g, đam mê.........

Đây là vài chữ vàng MMO của 1 trong các thánh google thầy của các bạn newbie chia sẻ =))

Mày liều đấy, hóng biến Pate bị bọn đa...à mà thôi bug màu

Chú cừ đùa , mmo là thế mà :D

nhìn bọn biết xíu mmo dùng ngôn từ của đa cấp nghe dị ứng vkl :mad::mad::mad::mad::mad: ngày xưa mmo đâu có đa cấp la liếm đâu..:mad::mad::mad::mad: mà hình như bọn đa cấp biết chút xíu về mmo là mở khóa học tùm lum tá lả :mad::mad::mad::mad:

Last edited:
Cái câu trên :
Tâm huyết, nghị lực, năng đ**g, chủ đ**g, đam mê.........= Tâm huyết, nghị lực, năng động, chủ động, đam mê nhỉ?
Sao tự dưng thêm *** tá hỏa vào thế?

thiết nghĩ, khóa học thì cũng là 1 cái nghề thôi, bên nước ngoài có rất nhiều, nhưng nước ngoài làm theo hình thức là bán eBook.... Như nhau cả thôi, vì VN từ xưa đã ăn theo nước ngoài rồi mà ..... sao giờ lại bảo là đa cấp nhỉ ?

thiết nghĩ, khóa học thì cũng là 1 cái nghề thôi, bên nước ngoài có rất nhiều, nhưng nước ngoài làm theo hình thức là bán eBook.... Như nhau cả thôi, vì VN từ xưa đã ăn theo nước ngoài rồi mà ..... sao giờ lại bảo là đa cấp nhỉ ?
Vì nước ngoài họ làm như vậy nghiêm túc, họ bán chất xám, còn ở vn, ở trên mạng như thế này, hầu hết là lừa đảo trục lợi

Mình chưa bao giờ làm đa cấp , và mình cũng sẽ không làm , nhưng để mình reveal 1 sự thật cho các bác wakeup . Nhưng nói trắng ra thì vô học quá , thôi thì bật mí : Đa cấp hợp pháp và bất hợp pháp . Chúc mấy bác tìm ra được sự thật

àh , nhầm , mình đã từng tuyển ref neobux , tuyển ref là đa cấp rồi

Vì nước ngoài họ làm như vậy nghiêm túc, họ bán chất xám, còn ở vn, ở trên mạng như thế này, hầu hết là lừa đảo trục lợi
đúng như bạn nói, chỉ là "hầu hết", chứ ko phải 100% ai cũng như thế, vì mình cũng có đi học vài khóa SEO, cảm thấy rất ok :D

MMO là kiếm tiền trên mạng, còn họ dùng cách nào thì tùy chứ bác. Ko có các Pro share hay nhận đệ tử thì bao giờ mới khá nên được. Nó trái ngược hoàn toàn đa cấp. Em góp ngu ý vậy thôi ạ.

Thì mấy cái mảng nào có ref mà chẳng là MLM (Multi Level Marketing - Đa Cấp) hả Trung pa tê (@Trung_Peter)
Minh cũng đang sống trong xã hội đa cấp đó thôi
miễn ra tiền thì cứ chiến, kệ mợ nó thành cái gì đi mi, tụi newbie giờ cứ khoái làm cha thì cho nó làm cha, mở khóa học gì đó thì kệ mợ nó, miễn chúng ta đều đều có tiền là được

P/S: Tụi ấy rất đông và nguy hiểm... Coi chừng tói nó đem dầu ăn qua đốt nhà mi đó Pa tê
Ta lượn trước đây

mmo hầu hết đều đa cấp mà =)) đùa thôi, hiểu ý bác trung pê đê nói :p vấn đề bt thôi, thấy kiếm ăn được là lao vào, không làm gì được thì bán khóa học cũng được mà =))

ta ko ghét đa cấp NHƯNG NGHE BỌN ĐA CẤP NÓI CHUYỆN TRÊN TRỜI....NỔ BANH NHÀ LỒNG ....TOÀN LỪA BỊP NGƯỜI KHÁC.... ĐƯA NGTA LÊN 9 TẦNG MÂY. BIẾT 1 MÀ CHÉM 1000 .....THẤT ĐỨC BỎ MẸ RA.....:mad::mad::mad::mad: ... LẤY 1 VÍ DỤ ĐIỂN HÌNH TRONG YOUTUBE :::: CÓ 1 THẰNG ĐA CẤP MỞ KHÓA HỌC ... CHỈ VỚI 15 PHÚT MỖI NGÀY 1 THÁNG BẠN SẼ CÓ THU NHẬP HÀNG NGÌN ĐÔ =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))) khi mò dc 50 kênh gần nhất của nó thì toàn view mua 2-3view sau 1 tuần thì chết tùm lum tá lả . :)) ko biết kiếm nổi 100$ 1 tháng ko mà suốt ngày cứ kêu gọi dũ dỗ ngta comment : tôi muốn tôi muốn =))

Last edited:
xin chào các pro, víp, hót,...hậnh hạnh! hân hạnh! mong 1 ngày là là bạn các các vị

toàn thấy admin ăn trọn chứ làm gì có nhanh dưới :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week