Xàm - MMO sắp thành đa cấp rồi các bác ơi !

Các bạn có muốn kiếm 100 triệu mỗi ngày? Chỉ cần cầm cmn cố thẻ đỏ nhà bạn và đưa hết tiền cho mình, mình đảm bảo sẽ thu lợi nhuận trăm triệu mỗi ngày. Bên mình hợp tác với bộ nông nghiệp và phát triển nông thôn nên mấy bạn luôn yên tâm về độ tin cậy của mình. Và Mình luôn tin tưởng vào các bạn .
Tôi dám làm. Tôi dám hành động. Tôi dám liều lĩnh. Vì tôi có ước mơ ..hú..hú..hú

Từ khi vào mmo em kiếm đúng được 1 lần lớn 10 chai (sau method bi tạch) xong hơn 2 năm nay chả làm ăn được gì cả trên mmo ngày nào cũng cắm mặt vào vào máy tinh 19/24 (em thề) mà không có được đồng nào (nhà em cũng khá nên ăn ngủ học hành nhà lo sạch, chỉ đam mê nên làm thế) nhiều lúc cũng muốn có người tận tâm chỉ bảo nhưng mỗi lần lên 4rum ai mà mở lớp dạy này kia giọng kiểu auto ngồi không mà tiền đầy túi là em thấy ngứa ngứa kiểu gì....nên thôi lại đi ra tự mò. Và như trên mò nhiều cũng chưa thu hoạch được tiền đổi lại cũng thu được kiến thức lập trình(chỉ cần có ý tưởng là viết được phần mềm cho mình)...Em có qua kiêu ngạo và cổ hủ không nhỉ

ta ko ghét đa cấp NHƯNG NGHE BỌN ĐA CẤP NÓI CHUYỆN TRÊN TRỜI....NỔ BANH NHÀ LỒNG ....TOÀN LỪA BỊP NGƯỜI KHÁC.... ĐƯA NGTA LÊN 9 TẦNG MÂY. BIẾT 1 MÀ CHÉM 1000 .....THẤT ĐỨC BỎ MẸ RA.....:mad::mad::mad::mad: ... LẤY 1 VÍ DỤ ĐIỂN HÌNH TRONG YOUTUBE :::: CÓ 1 THẰNG ĐA CẤP MỞ KHÓA HỌC ... CHỈ VỚI 15 PHÚT MỖI NGÀY 1 THÁNG BẠN SẼ CÓ THU NHẬP HÀNG NGÌN ĐÔ =)))))))))))))))))))))))))))))))))))))) khi mò dc 50 kênh gần nhất của nó thì toàn view mua 2-3view sau 1 tuần thì chết tùm lum tá lả . :)) ko biết kiếm nổi 100$ 1 tháng ko mà suốt ngày cứ kêu gọi dũ dỗ ngta comment : tôi muốn tôi muốn =))
Hình như team tụi shama hưng hình phải, trùm đừng dây onecoin trên HCM đấy :rolleyes:

Các bạn có muốn kiếm 100 triệu mỗi ngày? Chỉ cần cầm cmn cố thẻ đỏ nhà bạn và đưa hết tiền cho mình, mình đảm bảo sẽ thu lợi nhuận trăm triệu mỗi ngày. Bên mình hợp tác với bộ nông nghiệp và phát triển nông thôn nên mấy bạn luôn yên tâm về độ tin cậy của mình. Và Mình luôn tin tưởng vào các bạn .
Tôi dám làm. Tôi dám hành động. Tôi dám liều lĩnh. Vì tôi có ước mơ ..hú..hú..hú
KLQ nhưng thẻ đỏ là gì bác

Hình như team tụi shama hưng hình phải, trùm đừng dây onecoin trên HCM đấy :rolleyes:
toàn bốc phét lừa đảo....t theo dõi hơn 50 kênh của nó toàn kênh cùi bắp tổng tất cả các kênh 1 tháng ko tới 100$ ở đó mà đi dạy ( 15p làm việc mỗi ngày tháng kiếm 1000$ nghe mắc ỉa vcc ) 50 kênh cùi bắp của nó t chạy tôls report die gần 1 nửa rồi nhé :D

Có cái bác Ninh Đôn dạy youtube gì đó hồi bữa lên vtv luôn nè
.

6000$ 1 tháng:confused:
bạn bỏ ra 15-20tr là dc làm 1 phóng sự nhé :D:D:D lên tivi xong bạn nổi tiếng rồi bán ebook :))

" Nhưng sự thật là hầu như các báo, đài đều có dịch vụ quảng cáo, PR dạng tự giới thiệu, phỏng vấn… và có thu tiền. Điều này không đồng nghĩa là uy tín hay sự thành công của nhân vật được báo kiểm chứng mà nhân vật phải tự chịu trách nhiệm về thông tin cung cấp cho báo. "

trích dẫn http://www.baomoi.com/Da-cap-bien-tuong-thanh-thanh-bat-dong-san/c/18459506.epi

bỏ ra tý tiền muốn lên tivi lúc nào chả dc :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week