Xây Dựng Hệ Thống OneCoin CryptoCurrency 1kEuro/WEEK

withdraw thì trước mình rút dc hết luôn chỉ dính phí rút thôi. còn cái 12eur kia hình như là % số có thể bán đc đối với số coin hiện có. cái đó ai cũng dính mà. đag muốn with về bank mà còn bị lâu thế này thì chắc đợi có pm rút cho nhanh quá. hic
Bạn rút về bank lần nào chưa. mình rút quá 10 ngày rồi mà chưa về bank mặc dù site báo đã pay

Bạn rút về bank lần nào chưa. mình rút quá 10 ngày rồi mà chưa về bank mặc dù site báo đã pay
chưa thím. trước with PM thôi. with xong 2 ngày có xèng rồi. giờ khóa PM muốn with đang định thử bank mà thấy cậu 10 ngày rồi mà oải qá

chưa thím. trước with PM thôi. with xong 2 ngày có xèng rồi. giờ khóa PM muốn with đang định thử bank mà thấy cậu 10 ngày rồi mà oải qá
Tụi này làm ăn chậm trễ quá. thông báo pay đã 3 ngày rồi mà tiên vẫ chưa về Bank. contact nó thì ko trả lời. chả biếtt đường nào mà lần. bác nào có cao kiến xin thỉnh giáo

Tụi này làm ăn chậm trễ quá. thông báo pay đã 3 ngày rồi mà tiên vẫ chưa về Bank. contact nó thì ko trả lời. chả biếtt đường nào mà lần. bác nào có cao kiến xin thỉnh giáo
Ra đi rồi chi nữa... làm gì có chuyện thông báo đã paid mà tiền ko về bank ^_^

Ra đi rồi chi nữa... làm gì có chuyện thông báo đã paid mà tiền ko về bank ^_^
Thế hả. mịa nó chết em rồi:eek:

thế nào rồi cậu. xèng về bank chưa. báo cho anh em mừng với

thế nào rồi cậu. xèng về bank chưa. báo cho anh em mừng với
Chvưa về. đợi dài cả cổ 20ngày rồi. Chán cái site này

Mình rút về được rồi.. nhưng ngân hàng gọi bảo là tên bị gồm cả địa chỉ
Lần đầu thì bỏ qua... nhưng lần sau là ngân hàng gửi lại.. và mất phí
Bác nào bị ngân hàng gọi bảo thế không
kiểu NGUYEN VAN A MINH KHAI HA NOI ý
ý ngân hàng bảo chỗ tên xong xuống dòng...chịu mình có phải ngưởi đâu mà biết onecoin gửi mà
mình tưởng gửi là chỉ cần chỗ thông tin bank thui mà.. hay là chỗ phần thông tin của mình bỏ trống gì đó được không

Ai rút về vcb thành công mà không bị ngân hàng gọi chụp cho mình cái phần
Change user info hình như phần nào trong đấy nó cũng bắt điền, mà rõ chuyển thì thông tin đấy cần gì đâu nhể.. điền hết xong lại thành ra bị kiểu gì ý
không được xem cái giao dịch đấy chả biết thế nào.. ngân hàng gọi bảo thế biết thế

Last edited:
Mình rút về được rồi.. nhưng ngân hàng gọi bảo là tên bị gồm cả địa chỉ
Lần đầu thì bỏ qua... nhưng lần sau là ngân hàng gửi lại.. và mất phí
Bác nào bị ngân hàng gọi bảo thế không
kiểu NGUYEN VAN A MINH KHAI HA NOI ý
ý ngân hàng bảo chỗ tên xong xuống dòng...chịu mình có phải ngưởi đâu mà biết onecoin gửi mà
mình tưởng gửi là chỉ cần chỗ thông tin bank thui mà.. hay là chỗ phần thông tin của mình bỏ trống gì đó được không

Ai rút về vcb thành công mà không bị ngân hàng gọi chụp cho mình cái phần
Change user info hình như phần nào trong đấy nó cũng bắt điền, mà rõ chuyển thì thông tin đấy cần gì đâu nhể.. điền hết xong lại thành ra bị kiểu gì ý
không được xem cái giao dịch đấy chả biết thế nào.. ngân hàng gọi bảo thế biết thế
very good.
thánh ơi cho mình hỏi chút.
cậu chờ bao lâu thì có xèng trong bank vậy?
cho mình xin cái ảnh cậu điền info lúc with dc ko. tks cậu nhiều. hì

very good.
thánh ơi cho mình hỏi chút.
cậu chờ bao lâu thì có xèng trong bank vậy?
cho mình xin cái ảnh cậu điền info lúc with dc ko. tks cậu nhiều. hì
tầm 4-5 ngày là về bank thôi.. mất 15 EUR và về VCB nó trừ 0.25 EUR tiếp

Mình điền như thế này trước rồi thanh toàn qua bank wire thì nó chẳng bắt điền thêm gì cả.. được luôn
mình nhớ có lần nào đó thử thì nó hiện mục điền thông tin.. nhưng mình điền hết phần hồ sơ rùi nên chắc nó không hỏi
Giờ không xoá được phần nào cả.. phần nào cũng bắt điền..

Update tin không hay:
Tuần trước cả tuần OneCoin nó hết bảo trì đến chuyển coin chậm.. gây ra pending cả tuần liền
Hôm nay nó mới chuyển tiếp có cái đầu tiên thì nó bị hết hạn (vloz éo chuyển xong để đến hnay chuyển thì đúng ngày hết hạn ý nên bỏ qua.. vãi chiêu trò
cái ngày mới chuyển thì nó chuyển trước..)

tầm 4-5 ngày là về bank thôi.. mất 15 EUR và về VCB nó trừ 0.25 EUR tiếp

Mình điền như thế này trước rồi thanh toàn qua bank wire thì nó chẳng bắt điền thêm gì cả.. được luôn
mình nhớ có lần nào đó thử thì nó hiện mục điền thông tin.. nhưng mình điền hết phần hồ sơ rùi nên chắc nó không hỏi
Giờ không xoá được phần nào cả.. phần nào cũng bắt điền..

Update tin không hay:
Tuần trước cả tuần OneCoin nó hết bảo trì đến chuyển coin chậm.. gây ra pending cả tuần liền
Hôm nay nó mới chuyển tiếp có cái đầu tiên thì nó bị hết hạn (vloz éo chuyển xong để đến hnay chuyển thì đúng ngày hết hạn ý nên bỏ qua.. vãi chiêu trò
cái ngày mới chuyển thì nó chuyển trước..)
cái phần info acc cậu có để trùng name trong bank bank detail không.
mình chưa điền info acc luôn, ko biết có nên để trùng name không nhỉ. country vẫn là us luôn.
cho mình hỏi thêm là tiền về bank là auto đổi ra VND luôn à bạn hay vẫn là eur

cái phần info acc cậu có để trùng name trong bank bank detail không.
mình chưa điền info acc luôn, ko biết có nên để trùng name không nhỉ. country vẫn là us luôn.
cho mình hỏi thêm là tiền về bank là auto đổi ra VND luôn à bạn hay vẫn là eur
Trùng nhau mà nhưng ý ngân hàng bảo thông tin đúng rùi nhưng lúc gửi vế ý.. nó bị cùng 1 hàng..
Về vn là đổi sang tiền vn theo tỷ giá ngày hôm đấy
Cậu thử gửi đi..nếu k điền thì lúc gửi nó bắt nhập mà
Trước mình gửi thử chưa điền nó bắt điền..
Xong mình tắt đi.. vào hồ sơ.. thiết lập thông tin như kia.. nhìn đúng mà..thế về việt nam onecoin làm kiểu éo gì.. thành cùng 1 hàng hết.. ngân hàng bảo lần đầu..nhưng lần sau thế là bị gì ý..gửi lại và mất phí
Chẳng có hồ sơ lịch sử gì để mình xem onecoin gửi như nào để còn biết
Dạo này rất chi là câu giờ..từ hôm qua coin vẫn pending trước thì hôm trước hôm sau

Chvưa về. đợi dài cả cổ 20ngày rồi. Chán cái site này
Bác gửi đường chim bồ câu à.. có còn chữ cancel không thì ấn hủy đi..gửi lại
Có perfect money ngon như thế...giờ tịt..
Bank wire thì.. kiểu bị lỗi form gửi hay sao ý..éo ai biết về việt nam nó thành thông tin như thế
Đáng lúc gửi có cái form xác nhận gì gì..đằng này ấn phát được luôn

bank wire mà 4 5 ngày có xèng là nhanh đấy. để thử phát coi sao
thank bác nhé

Bác gửi đi xem lúc gửi nó bắt điền gì k..xong chụp lại giúp mình.. và cả phần hồ sơ nữa..bác gửi về vcb nhé
Xem ngân hàng nó có gọi bảo gì k
vcb là chúa lắng nhằg mà. nhiều khi nhận tiền pp nó còn hỏi nguồn gốc nữa. may ma mình không chơi vcb :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week