xchange.vn (tadt_2210) vào gải quyết giúp mình

Status
Not open for further replies.

yugo

Hero
Reactions
720
MR
0.015
Mình có mua card Viettel 100K trên site của bác từ sáng hôm qua nhưng mã thẻ cào ko nạp đựoc, pm yahoo thì nói gủi mail, gửi mail mà cũng ko xử lý rồi off từ đó đên giờ, nick 4rum cũng off luôn
Mình chờ đợi quá lâu bức xúc quá nên phải mở topic thôi, làm ăn kiểu này thì ko dám mua lần thứ 2 luôn :(

vào 4rum của bác ấy thì cũng thấy một bạn bị thế này, chịu thua
http://moneymaker247.com/forum.php

Mình đã được bác ấy vào khắc phục rồi, MOD close topic giúp mình nha :)

Last edited by a moderator:
:m058: có gì thỳ từ từ ngồi xún ún miếng nước ăn miếng bánh ùi giải quyết

theo mình nghĩ mục đích thớt treo topic này lên có thể là:
1. xem còn ai bị tình trạng tương tự với dịch vụ này mà chưa nói ko (đánh giá)
2. mọi người sẽ dè chừng khi sử dụng dịch vụ bên đấy, chờ khi tình hình thớt đc giải quyết hợp lý thì mọi ng hẳn tiếp tục sử dụng tiếp dịch vụ đó, cẩn thận vẫn hơn
3. tâm lý đang lo lắng mà vào 4rum khác gặp ngay cảnh cũng có ng khác khiếu nại (nói đúng hơn là như đang mún tố cáo) về dịch vụ

p/s:mấy bác cứ thích chém ng khác mà sao ko thử đặt các bác vào trường hợp của thớt rồi xét :)) còn nếu các bác mún tự đặt mình vào trường hợp của chủ dịch vụ thì mấy bác hãy nhớ có phục vụ tốt nhất hãy mở dịch vụ, còn ko thì bị report là ch thường.

theo mình nghĩ mục đích thớt treo topic này lên có thể là:
1. xem còn ai bị tình trạng tương tự với dịch vụ này mà chưa nói ko (đánh giá)
2. mọi người sẽ dè chừng khi sử dụng dịch vụ bên đấy, chờ khi tình hình thớt đc giải quyết hợp lý thì mọi ng hẳn tiếp tục sử dụng tiếp dịch vụ đó, cẩn thận vẫn hơn
3. tâm lý đang lo lắng mà vào 4rum khác gặp ngay cảnh cũng có ng khác khiếu nại (nói đúng hơn là như đang mún tố cáo) về dịch vụ

p/s:mấy bác cứ thích chém ng khác mà sao ko thử đặt các bác vào trường hợp của thớt rồi xét :)) còn nếu các bác mún tự đặt mình vào trường hợp của chủ dịch vụ thì mấy bác hãy nhớ có phục vụ tốt nhất hãy mở dịch vụ, còn ko thì bị report là ch thường.

bạn đá giá có phần xoáy quá. các site tự động thì tự động đôi lúc nó cũng phải có lỗi chứ bạn.
1 site auto đó đáng giá hơn 30tr ko lý nào đi bán cam 1 cái card cả. bạn đừng Đánh giá thế
Mua card thế này bị nhiều rồi bác ah. chưa khi nào lập top thế này cả. đơn giản thôi bạn ấy mua tối. đi giờ đó có thể người ta ko onl đi ngủ. ai mà biết có ng khiếu nại lúc nào mà onl để canh chừng.
bạn nói cứ như đúng rồi vậy. ai ko biết là nóng lòng nhưng thử hỏi bạn nóng lòng lập top thế này được cái gì. khi người ta ko onl để giải quyết :|

chưa gì đã kêu web người ta lừa đảo tùm lum .... mún giải quyết mà thấy post lung tung thế cũng ghét ....

Ông này nói chuyện vô duyên thiệt, chưa gì đã chém thớt tơi tả, người ta có nói gì đâu.

kình doanh thẻ giờ khó khăn thật :binhsua37: nhà mạng đua nhau hạ chiết khấu :binhsua39: hôm qua cũng bị một bạn chửi quá trời vì mua thẻ không thấy mã thẻ đâu nhưng thật ra là chưa biết cách mua hàng và xem mã thẻ :binhsua46:

xchange xưa giờ uy tín lắm mà, dạo này thẻ cào giả nhiều lắm, mua thẻ chưa cào mà còn bị lừa đảo kìa, chắc k phải do web đâu, từ từ người ta xử lý

bạn đá giá có phần xoáy quá. các site tự động thì tự động đôi lúc nó cũng phải có lỗi chứ bạn.
1 site auto đó đáng giá hơn 30tr ko lý nào đi bán cam 1 cái card cả. bạn đừng Đánh giá thế
Mua card thế này bị nhiều rồi bác ah. chưa khi nào lập top thế này cả. đơn giản thôi bạn ấy mua tối. đi giờ đó có thể người ta ko onl đi ngủ. ai mà biết có ng khiếu nại lúc nào mà onl để canh chừng.
bạn nói cứ như đúng rồi vậy. ai ko biết là nóng lòng nhưng thử hỏi bạn nóng lòng lập top thế này được cái gì. khi người ta ko onl để giải quyết :|
bạn này nói hay nhỉ, mở mắt to ra để tìm xem chỗ nào mình bảo chủ dịch vụ scam????? mình có xài dịch vụ này đâu mà "phán" với "nói như đúng rồi" như lời bạn nói nhỉ
thớt vừa vào lập topic như 3 điều mình nói ở trên, có thể thớt cũng có ý tốt trong đó và nhận các ý kiến, lời khuyên của những ng đã sử dụng dịch vụ này, mà chưa gì đã bị những ng ko phải chủ dịch vụ (ng thớt cần tìm) chém rồi

chứ lúc đầu mày post cái hình mày có chú thích vào ko cờ hó ! giờ mới chú thích vào à :)) cờ hó !
sao cứ thích gây lộn vậy cậu, trước tâm hình có câu này mà: "vào 4rum của bác ấy thì cũng thấy một bạn bị thế này, chịu thua "

chứ lúc đầu mày post cái hình mày có chú thích vào ko cờ hó ! giờ mới chú thích vào à :)) cờ hó !

cái hạng người như mày tao ko nói nhiều, ngu vẫn là ngu thôi con ah, tao bảo xem kỹ lai topic, còn vẫn ngoan cố thì phăn đi

Mình hay đổi LR của xchange lắm, 30,40 LR nhỏ của mình bác đó còn giải quyết mà, nhiều khi admin bận gì đó nên chưa giải quyết, admin vào sẽ giải quyết cho cậu thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week