xchange.vn (tadt_2210) vào gải quyết giúp mình

Status
Not open for further replies.
a e đừng bao jo giao dịch với thằng này,làm ăn vớ vẩn lắm,mình giao dịch mấy lần còn bị nói,cứ như đi xin nó ăn vậy
jo cạch,bạn vào đây mà mua đơn giản nè:https://www.dichvuthe.vn/

Người ta làm ăn lớn...ko đi scam bạn 100k lẻ đâu..................Mọi hệ thống đều có thể có lỗi...

Trc cũng bị dính 2 cái thẻ 100k với site này.Từ đấy chả bgio mua thẻ bên này nữa.

Đãm bảo 1 điều là gd 100 tr cũng ko sao...nói gì là 100 ngàn..thớt cứ an tâm mà đợi kết quả đi nhé

ai biết uy tín của ông tuấn anh thì vào động viên chủ topic đợi ông ấy trả lời
ai ko biết thì thì ko nên mạnh miệng vội mà im lặng hoặc up hộ topic là đc rồi

còn dìm hàng cái lồng, bênh bênh cái lồng, cãi nhau cái lồng

Chủ topic: ông TA thì chắc chắn ko scam nhưng việc kinh doanh thẻ online đôi khi cũng trục trặc hệ thống, bạn nên liên lạc trực tiếp qua YH cho nhanh nhận đc câu trả lời, nếu ko thỏa đáng hãy lập topic report

ai biết uy tín của ông tuấn anh thì vào động viên chủ topic đợi ông ấy trả lời
ai ko biết thì thì ko nên mạnh miệng vội mà im lặng hoặc up hộ topic là đc rồi

còn dìm hàng cái lồng, bênh bênh cái lồng, cãi nhau cái lồng

Chủ topic: ông TA thì chắc chắn ko scam nhưng việc kinh doanh thẻ online đôi khi cũng trục trặc hệ thống, bạn nên liên lạc trực tiếp qua YH cho nhanh nhận đc câu trả lời, nếu ko thỏa đáng hãy lập topic report
bác ơi là bác đề bài có ghi nguyên văn như sau: "Mình có mua card Viettel 100K trên site của bác từ sáng hôm qua nhưng mã thẻ cào ko nạp đựoc, pm yahoo thì nói gủi mail, gửi mail mà cũng ko xử lý rồi off từ đó đên giờ, nick 4rum cũng off luôn" hông chịu đọc kĩ mà phán bậy bạ :binhsua50:

mình thì thầy thế này: trước giờ toàn sell LR cho site xchange có hôm hơi lâu chút, nhưng đa số là nhanh. Mà lại là một site lớn, nên chuyện scam chắc ko có. Chủ pic cố gắng ngồi chờ xem sao. dù gì cũng có tiền bảo kê mà :D

Last edited by a moderator:
bác ơi là bác đề bài có ghi nguyên văn như sau: "Mình có mua card Viettel 100K trên site của bác từ sáng hôm qua nhưng mã thẻ cào ko nạp đựoc, pm yahoo thì nói gủi mail, gửi mail mà cũng ko xử lý rồi off từ đó đên giờ, nick 4rum cũng off luôn" hông chịu đọc kĩ mà phán bậy bạ :binhsua50:

mình thì thầy thế này: trước giờ toàn sell LR cho site xchange có hôm hơi lâu chút, nhưng đa số là nhanh. Mà lại là một site lớn, nên chuyện scam chắc ko có. Chủ pic cố gắng ngồi chờ xem sao. dù gì cũng có tiền bảo kê mà :D
uh mình ko đọc kĩ :D
Nói chung là ko bị scam đâu mà trục trặc ở khâu nào đó thôi. Còn về thái độ phục vụ của ông Tuấn Anh thì khỏi nói. Coi thường khách hàng ít tiền mà :D việc ko trả lời hoặc off mà chưa giải quyết là việc bình thường rồi.
Nói chung là chủ topic đợi hết hôm nay xem sao, hoặc gọi điện để hối thúc giải quyết

Còn lần sau mua thẻ thì tìm đến dịch vụ của mấy ông hay bán thẻ như magic, animax, linhdung... cho lẹ

scam 100k thì chắc chắn là không rồi. dịch vụ này bị report không phải là lần đầu tiên về sự chậm chễ lần cách ăn nói ứng sử với khách hàng. mấy ông vào đọc topic của người ta thì comment cho đàng hoàng tý. éo biết cái gì cứ vào chửi người ta lung tung? lúc đang cần gọi điện thì mới mua để sử dụng. chẳng may cần gấp mà hết mịa nó tiền để mua thẻ khác thì làm thế nào?

cũg từg bị 1 cái 20k ? từ đó về sau chỉ pm yh mua ? éo dám mua trang web ?

scam thì không nhưng cách giải quyết hay chăm sóc khách hàng hơi chậm chễ.đợi thôi chủ thớt ơi

scam thì ko scam :m131:
Vấn đề là thời gian
Ví dụ đang nhắn tin vs gái mà gặp trường hợp này là tức còn điên hơn bị scam đó :m021:

trước mình mua của bên Đông á mà cũng gặp thẻ ko nạp đc , cũng may là chỉ 20k nên cho qua :binhsua45:

chờ đi bạn chắc sẽ dc giải quyết sớm thôi
minh đôi khi cung gặp tinh trang trên giữa đêm khuya mà ko mua dc thẻ bực hơn lắm

Mình mua card Mobi 50k từ hôm 4/3, admin chưa giải quyết mặc dù tạp topic ,gởi mail, chỉ được trả lời là LR bạn là gì, từ đó im luôn. Không đáng gì nhưng cách support nói giải quyết trong 6 tiếng thì thật chán, còn nhiều bạn bị mã thẻ sai khi nhận mã thẻ cũng đều lập Topic báo cáo nhưng đều bị Admin xóa bài (shopthecao.vn).
Trang này mua bán LR thì chắc là Ok, chứ thẻ cào thì 10 người như 10 người đều nhận được mã sai. Admin đã làm thì đàng hoàng còn không thì dẹp đi nhé.

đó giờ mua bán LR không à, có mua thẻ cào đâu, nay nghe ai cũng nói vậy hết chắc sau này không dám mua bán LR luôn quá

Có mấy thằng đọc chưa kỉ tocpic người ta mà vào chửi như *** thế nhỉ :)) !
cái site ông tad này thì thái độ và cách phục vụ thì bị chửi nhiều lần rồi ! có mấy thằng nịnh nọt j đó chưa j vào bào chửa rồi :)) !
Vì cái thái độ mà trước đây mình cho 5$ tiền thẻ rồi mà :)) ( có topic cho hẳn hoi =)) )! ai ko biết thì search mấy vụ tương tự :))
từ đó đến nay , mặc dù ex giá khá cao so với mấy trang khác , nhưng ko bao giờ đụng vào cái site này :)) !

bạn chỉ cần call lên tổng đài đọc số seri kiểm tra cái thẻ đó đã dc sử dụng hay chưa là biết thôi >

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week