Ask Xchanger đang cùi bắp dần phải không ạ

thế thì nói làm cái xxx gì . buôn bán xxxx có lương tâm ,
lương tâm là sao cậu ? theo cậu bây giờ làm thế nào thì có lương tâm ?

lương tâm là sao cậu ? theo cậu bây giờ làm thế nào thì có lương tâm ?

Không giải đáp được thắc mắc của người ta thì cũng phán câu thơm tho tí chứ . Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau , cậu còn là người bán hàng nữa chứ . Vào phản hồi khách hàng cộc lốc như mấy thằng tay nhanh hơn não ấy . Khách hàng quay lưng thì xác định là ăn con c c nhé

Không giải đáp được thắc mắc của người ta thì cũng phán câu thơm tho tí chứ . Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau , cậu còn là người bán hàng nữa chứ . Vào phản hồi khách hàng cộc lốc như mấy thằng tay nhanh hơn não ấy . Khách hàng quay lưng thì xác định là ăn con c c nhé
mình khá khó chịu vì bài report kiểu ntn , ko có tính thuyết phục nhưng dễ làm mất khách hàng...với lại sắp có update rồi , sẽ có thêm 1 lô device xài khỏe re , mình củng buồn vì tool có những cái giới hạn , ko giúp đỡ KH đc , nhưng KH củng phải chừa cho tool tí đường sống chứ , có gì cứ góp ý với mình , mình ko hứa là sửa đc ngay , nhưng sẽ cố gắng tiếp nhận đóng góp...lên đây nói vậy mình khá buồn , khó chịu nên nói sock vậy đó mà , xin lỗi chủ thớt !

mình khá khó chịu vì bài report kiểu ntn , ko có tính thuyết phục nhưng dễ làm mất khách hàng...với lại sắp có update rồi , sẽ có thêm 1 lô device xài khỏe re , mình củng buồn vì tool có những cái giới hạn , ko giúp đỡ KH đc , nhưng KH củng phải chừa cho tool tí đường sống chứ , có gì cứ góp ý với mình , mình ko hứa là sửa đc ngay , nhưng sẽ cố gắng tiếp nhận đóng góp...lên đây nói vậy mình khá buồn , khó chịu nên nói sock vậy đó mà , xin lỗi chủ thớt !
cũng đồng ý vs c, mình mà là ng bán hàng mà đọc được cái title này cũng buồn chả muốn rep, thà là câu hỏi j support đc thì support chứ nội dung là hỏi có tool nào ngon hơn để xài thì support sao nữa.

tôi không biết bạn mấy câu titlle làm mất khách của bạn hay không , nhưng cach đây khoảng vài ngày device trùng nhiều . die net avazu 1k5 Am show cho cái ảnh trùng liên tục cách 2 3 cái dup 1 cái die 2 net gan 3k thằng nào không nổi điên lên . thông cảm chứ mình thấy nhờ bạn support thì cũng không giải quét đc j muốn lên tham khảo mà đổi cái tool khác còn làm ăn , nếu bạn nghĩ nó ảnh hưởng đến công việc làm ăn của bạn thì cứ phản kháng thôi

Lần đầu tiên trong lịch sử loài người mình xin được hỏi 1 câu hỏi ngu nhé.

Trong cấu trúc của imei có 1 chuỗi seri gồm 6 ký tự, chuỗi đó chứa đựng tới 1 triệu thiết bị cho mỗi chủng loại, model A nào đó, một xuất xứ sản phầm. Chưa kể mỗi sản phẩm có thể có nhiều hơn 2 số FAC nếu sản phẩm có model (A nào đó) nhiều hơn 1 triệu.
Với sức cày của cả dân MMO VN mình (cho 1000 thím cày, mỗi ngày cày 1000 thiết bị) thì phải mất 10000(model) x 100(xuất xứ) x 1 ngày= 1000000 ngày. Tức là mất 1 triệu ngày, tương đương 2379 năm mới xài lặp lại thiết bị.
Do đó việc fake device lặp lại sao mà dễ vậy nhỉ.
Có ai giải thích hộ được không?

Trong cấu trúc của imei có 1 chuỗi seri gồm 6 ký tự, chuỗi đó chứa đựng tới 1 triệu thiết bị cho mỗi chủng loại, model A nào đó, một xuất xứ sản phầm. Chưa kể mỗi sản phẩm có thể có nhiều hơn 2 số FAC nếu sản phẩm có model (A nào đó) nhiều hơn 1 triệu.
Với sức cày của cả dân MMO VN mình (cho 1000 thím cày, mỗi ngày cày 1000 thiết bị) thì phải mất 10000(model) x 100(xuất xứ) x 1 ngày= 1000000 ngày. Tức là mất 1 triệu ngày, tương đương 2379 năm mới xài lặp lại thiết bị.
công phu gớm :D

công phu gớm :D
Giải thích hộ cái nào. Tỷ lệ trùng là 1/(2379 x 1000 người)=0.0000365% mà có thím lại trùng tới 4-5 lần.

Bái phục, các hạ nghiên cứu sâu thật. :)

Chỉ là lặp lại tên model thôi còn info thì hoàn toàn khác nhau chứ. Ví dụ như LG LS980 thì khi bị lặp nó sẽ ra con LG LS980 khác, có nghĩa khác IMIE, khác serial, khác ID... tất cả đều khác ngoại trừ tên model, việc này ko sao cả vì người ta dùng đt giống nhau là chuyện bình thường nhé

ý ông thớt nói device model ít quá nên hay lặp lại ấy mà :confused:
Hic hic vãi thớt, nói không rõ làm người ta hiểu lầm. Sai 1 li đi 1 dặm. Vãi thặc. Làm mình tốn 1 câu hỏi ngu.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back