Xe không chính chủ !

bộ luật áp dụng cả nước mà !@@
mà cái luật này, thèo mình thì sẽ bị bãi sớm thui
biết bao nhiêu ngành dịch vụ, sử dụng xe ko 9 chủ
vd: taxi :))

bộ luật áp dụng cả nước mà !@@
mà cái luật này, thèo mình thì sẽ bị bãi sớm thui
biết bao nhiêu ngành dịch vụ, sử dụng xe ko 9 chủ
vd: taxi :))

tìm hiểu rồi hãy phán bạn trẻ :binhsua37:

chưa biết ai trẻ trâu đâu. mấy hôm trước mình cũng như các bạn bức xúc loạn lên. nhưng đến giờ đã hiêu được vấn đề nên thấy cư dân mạng đa phần là nghe comment của người này người kia rồi cùng a dua bức xúc nhưng có ai đọc sâu vấn đề này chưa hay chỉ nghe quang khác bức xúc nói lại. nghiên cứu đi các bạn trẻ. thời sự, ti vi đã nói rất rõ hôm ngày 10/11/2012 rồi có ai ko chịu hiểu thì gây hoang mang hiểu nhầm. mình là 1 sinh viên 1 công dân bình thường nhà ko có ai làm trong cơ quan nhà nước hay gì cả mà bảo mình ngụy biện
đừng tỏ ra nguy hiểm quá bạn trẻ
http://dantri.com.vn/xa-hoi/phat-xe-khong-sang-ten-gay-phan-ung-vi-cach-lam-chua-chuan-661886.htm
đừng cố chứng tỏ mình khác với hơn 80 triệu dân
->khi nào đủ tuổi có quyền công dân suy nghĩ rồi hãy phát biểu

hnay mình xem thời sự rồi. thấy bảo chỉ áp dụng với người mua bán - trao đổi- tặng mà không có giấy chuyển nhượng sang tên, đổi chủ thôi. Vì họ sợ khi tham gia giao thông chiếc xe đó gây tai nạn mà chủ xe bỏ chạy thì sẽ rất khó tìm ra người lái xe đó. :-s . còn mượn xe vẫn bt

chưa biết ai trẻ trâu đâu. mấy hôm trước mình cũng như các bạn bức xúc loạn lên. nhưng đến giờ đã hiêu được vấn đề nên thấy cư dân mạng đa phần là nghe comment của người này người kia rồi cùng a dua bức xúc nhưng có ai đọc sâu vấn đề này chưa hay chỉ nghe quang khác bức xúc nói lại. nghiên cứu đi các bạn trẻ. thời sự, ti vi đã nói rất rõ hôm ngày 10/11/2012 rồi có ai ko chịu hiểu thì gây hoang mang hiểu nhầm. mình là 1 sinh viên 1 công dân bình thường nhà ko có ai làm trong cơ quan nhà nước hay gì cả mà bảo mình ngụy biện

Bác nói chuyện với những thành phần như "nó" chi cho mất công vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week