• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Xem anh doithay2221987 mua bán thế này này.

Status
Not open for further replies.

dowhile13

Banned
Reactions
217
MR
0.000
Mua bán nói chuyện với nhau tôn trọng nhau chứ.
Em chửi ****** anh lại đấy.

Attachments

38.7 KB · Views: 61
Last edited by a moderator:
Anh củng biến địit ****** anh điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Mày ngon vào đây này nè thằng mất dạy

cái giề thế lày nhể :binhsua18:

chắc bị áp lực công việc dữ quá :(

chửi trên yahoo thì ko sao còn lên forum thì chửi nhau là ăn ban đấy, chủ topic edit lẹ lẹ đi >.<

exchange mà ăn nói mấ* dạy vậy, bữa trước cũng nghe cái vụ liên quan tới thằng này. Tẩy chay nó đi ae :|:|

chửi trên yahoo thì ko sao còn lên forum thì chửi nhau là ăn ban đấy, chủ topic edit lẹ lẹ đi >.<

Thank bạn, nhưng tớ ko edit, thằng doithay2221987 ngon thì vào đây.

exchange mà ăn nói mấ* dạy vậy, bữa trước cũng nghe cái vụ liên quan tới thằng này. Tẩy chay nó đi ae :|:|

Ủng hộooooooooooooooooooooooooo

Cảm thấy không thích cứ ignore nick. Report thoải mái đi. không thích nữa thì đừng bao giờ pm thì càng tốt nhé. Ai thich tẩy chay cứ tẩy chay. Bên mình chỉ phục vụ người hiểu biết thôi. Mấy thằng ko hiểu biết có thể biến hết

Cảm thấy không thích cứ ignore nick. Report thoải mái đi. không thích nữa thì đừng bao giờ pm thì càng tốt nhé. Ai thich tẩy chay cứ tẩy chay. Bên mình chỉ phục vụ người hiểu biết thôi. Mấy thằng ko hiểu biết có thể biến hết

Không được thì mày nói không được, cứ sao phải chửi tao thế. Mình biết làm người không thằng kia

- - - Updated - - -

Uppppppppppp cho anh em tránh thằng không biết ăn nói này ra nhé. Kẻo vào nó lại điên lên rồi cắn nửa.

vậy phải làm gì đây bác !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
ex thi nó cũng là ng, chứ phải ex thì ko dc chửi đâu.
mà bác khó quá, chửi thì ra yahoo mà chửi, chuyện cá nhân cũng vạch lá tìm sâu làm gì.

vì mày ngu nên tao chửi. làm *** có cái dịch vụ nào mua giá 21.1 mà chịu đc fee trong khi có 124Lr.Mày pm cho người ta cần dùng thì lại khác chứ bố mày mua 21.1 bán giá 21.3 mà chịu fee đê mai mày lấy nhà bố mày về xây WC nhà may ah mà mày ngu thê. Nói đê mọi người hiểu. Hiểu biết thì pm mình. Ko hiểu biết thì đừng pm. Thế thôi

vì mày ngu nên tao chửi. làm *** có cái dịch vụ nào mua giá 21.1 mà chịu đc fee trong khi có 124Lr.Mày pm cho người ta cần dùng thì lại khác chứ bố mày mua 21.1 bán giá 21.3 mà chịu fee đê mai mày lấy nhà bố mày về xây WC nhà may ah mà mày ngu thê. Nói đê mọi người hiểu. Hiểu biết thì pm mình. Ko hiểu biết thì đừng pm. Thế thôi

Thế sao mày không nói là không được thì thôi. Cứ sao phải chửi, mày quen tính đó rồi ah, bỏ đi nghe con. Có ngày đấy. Bố mày nói cho mày sáng cái đầu bã đậu mày ra nhé.

- - - Updated - - -

vậy phải làm gì đây bác !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
ex thi nó cũng là ng, chứ phải ex thì ko dc chửi đâu.
mà bác khó quá, chửi thì ra yahoo mà chửi, chuyện cá nhân cũng vạch lá tìm sâu làm gì.

Chỉ muốn mọi người biết, tránh nó, để ko nó lại cắn bậy.

ôi đệch,ăn nói ngông cuồng vậy cậu. Vậy là những ng mà gd ko thành công với cậu đều là "mấy thằng" ko hiểu biết hết.

Vậy khi gd, cậu nói sao là bắt khách hàng phải nghe theo hết, ko được có ý kiến, và đó là những ng theo cậu là có hiểu biết.

Dm, buôn bán thì phải trả giá, ko hài lòng giá thì ko gd, và khi ko gd thành công thì cũng phải ăn nói sao cho tế nhị chút chứ. Thấy cậu pm như vậy, thử hỏi ai gd với cậu nữa....

:|:|

có thể ko biết và pm cậu hỏi, thuận mua vừa bán ko cần chửi người ta thế :)

Thái độ làm việc thì mỗi người mỗi khác...Nhiều khi do áp lực công việc mà như vậy.. Chủ topic hiểu được thì hiểu... Nếu thấy ko hài lòng thì tiềm ex # mà giao dịch nhá.
@doithay : Bác ex cũng đừng có chua chát như vậy....Khách hàng góp ý về thái độ dịch vụ là chuyện hiễn nhiên mà.
Chứ cứ vào rồi phang nhau, chẳng được lợi ít gì.. mà còn bị baned vì cố tình gây war..
PS: chủ topic edit lại màu chử, size và font chử nhá

Chào bạn,

Chuyện này là chuyện riêng không liên quan đến SCAM nên mình close topic tại đây. Đồng thời tránh cho chủ topic bị ban nick vì chửi bậy trên forum.

Thanks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week