SCAM Xem sẽ hiểu......

Status
Not open for further replies.
Các bác ơi hum trước nó dụ e cho tên miền miễn phí ! nó có cái số đt này nè ! chắc có gọi cho cả người thân, nên có khi chỉ cần công an mạng vào điều tra lịch sử gọi rồi tra ngược xuôi như thế kiểu gì trả ra ! may mà e vẫn chưa ăn cam :D:D:D béo bở đâu dễ ăn các bác nhỉ ! sdt của nó đây các bác nhé ! 0919754243
Số đó nó đã pub đầy roài mà.....

ai bảo các bác chơi "hyip" mà "admin là người Việt". Coi như đầu tư mạo hiểm, mất phải chịu roài

@lenhi426 vô tình lại đưa anh em vào tròng vì 1 chút lòng tham + sự hiểu biết kém về BitCoin...Không phải gạch đá nhưng mà thấy có vẻ bức xúc thay cho các bạn bị ăn cam và cả @lenhi426 nữa :). Ráng làm ăn chân chính nhé (Lao động hăng say và tiền tài sẽ đến). Thôi thì năm nay ăn tết nơi xứ người tạm vậy nhỉ @lenhi426 :p
Đọc cái topic report các bác phân tích mà cứ như được xem phim Sherlock Holmes . Phải nói là tuyệt cú mèo "hết phim".....:(

@lenhi426 vô tình lại đưa anh em vào tròng vì 1 chút lòng tham + sự hiểu biết kém về BitCoin...Không phải gạch đá nhưng mà thấy có vẻ bức xúc thay cho các bạn bị ăn cam và cả @lenhi426 nữa :). Ráng làm ăn chân chính nhé (Lao động hăng say và tiền tài sẽ đến). Thôi thì năm nay ăn tết nơi xứ người tạm vậy nhỉ @lenhi426 :p
Đọc cái topic report các bác phân tích mà cứ như được xem phim Sherlock Holmes . Phải nói là tuyệt cú mèo "hết phim".....:(
còn phức tạp và hay hơn thế nữa, tối qua làm ngắn gọn thế thôi, ae mua của mình thì refund đủ, nhưng hôm hắn tổ chức event thì nhiều ae đã qua đấy mua trước và thế là...

vụ này @lenhi426 đã giải quyết thế nào rồi nhỉ? Và nhắc nhở xíu về tiêu đề hiện tại ko đúng với rule của box nhé! Thân
xong rồi mod, close dùm em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week