Xem video quảng cáo kiếm tiền với Eovendo, 5 video/ngày

Status
Not open for further replies.
bác nào biết giúp e phát :(
fee rút 0.02 DDK không đáng bao nhiêu cả , pay tuần hay pay ngày cũng được , thích tiền ngay thì pay ngày , mà tốt nhất pay ngày vì biết lúc nào nó band đâu .

chuyện gí ồn ào thế, có cái 9 DKK mà ko biết ở acc nào :D 1 video 9DKK

chuyện gí ồn ào thế, có cái 9 DKK mà ko biết ở acc nào :D 1 video 9DKK
không phải là 1 video 9DKK mà là để vài ngày mới pay thì nó khác có 9DK , chẳng có ads nào nhiều hơn 0.25 DKK bạn nhé . có qui định trên site rồi , đừng mong mình là người được ăn nhiều hơn với người khác

@zylong

vậy mà có trường hợp đó đấy cược 100$ nhé , cho bạn team coi proot cách đây mấy ngày

proof :)) bạn cũng hài hước thật đấy . proof nó đâu có ghi là bao nhiêu ads . bạn pay theo tháng thì nó chẳng nhiều . hoặc chục ngày mới pay thì sao ko nhiều , bạn chụp lại cái hình khi xem xong ads nó cho bao nhiêu tiền ý , nếu trên 0.25 DKK , giao dịch trung gian 100$ luôn

proof :)) bạn cũng hài hước thật đấy . proof nó đâu có ghi là bao nhiêu ads . bạn pay theo tháng thì nó chẳng nhiều . hoặc chục ngày mới pay thì sao ko nhiều , bạn chụp lại cái hình khi xem xong ads nó cho bao nhiêu tiền ý , nếu trên 0.25 DKK , giao dịch trung gian 100$ luôn
chơi poor cũ k????? giời thiệu 5ng có cơ hội ăn video 50dkk mà cậu

ok chính xác là 8.2 DKK chụp trong cái acc eovendo pay theo ngày, nếu bạn đồng ý thì mình chuẩn bị proot

bây giờ nó xem trên web rồi ip nào cũng chiến được mà có 1 mã zipcode của nó rất hiếm khi nó band
vấy sao mình vẫn bị khóa đều đặn vậy, E biết pro chơi cái này rồi. Nhớ ko nhầm là 1 đơt sell pp có nguồn từ cái này+ với cái avarta xưa của anh có icon eovendo. Và e cũng chơi nó từ hồi đấy, Từ khi nó update thì bị khóa sạch tk. Ko hiểu sao có mỗi mình bị nhỉ

chơi poor cũ k????? giời thiệu 5ng có cơ hội ăn video 50dkk mà cậu
ko nói là ads vàng ăn ref !
ok chính xác là 8.2 DKK chụp trong cái acc eovendo pay theo ngày, nếu bạn đồng ý thì mình chuẩn bị proot
cậu chụp cái hình mà khi xem xong 1 ads nó cho tiền ý ! chứ không phải chụp proof sau khi đã xem xong hết và được pay nhé . ok chơi luôn

nếu cậu chơi thì phải quay cái lịch sử ấy. rõ ràng ngày nào xem bao nhiêu video mà đc thế. ads éo gì tiền lẻ thế =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week