Other Xem youtube và kiếm tiền tự động với Vagex

cho mình hỏi,nhà mình làm tiệm nét,mình treo cái này ở máy chủ vậy 4 máy con treo có được tiền không ?
Uh. Như bạn trên nói, nếu nó trùng IP thì trên phần mềm nó sẽ ghi IP này đã có người sử dụng.
Tuy nhiên nếu các bạn contact nó thì sẽ đươc thôi.

mình dùng sao hay bị crash nhỉ nó bị treo đứng im luôn cái autoview ấy,mặc dù mình dùng firefox 4.0

:m158: FF 4 là cái bản nặng máy chứ được gì... Đừng ham version mới, cài bản cũ thử đi.

Autoview có liên quan gì tới FF
Nó chạy trên trình duyệt IE, chỉ có addon FF thì mới chạy trên FF thôi.

mình chạy autoview được 4 creadit và 1 chạy thêm addon trên firefox vậy nó có tính thêm 1 lần chạy của firefox không ? còn cái vụ mình chạy trên máy chủ autovew ở máy chủ còn chạy tiếp 4 cái wor máy con chắc không được vì nó tính 1 ip của modem giống bọn ptc thôi

mình chạy cái autoview đã đánh dấu like,subprise,auto comment.... nhưng có lúc chạy được 3 có lúc được 2 chứ không được 4 là sao vậy bạn

mình chạy cái autoview đã đánh dấu like,subprise,auto comment.... nhưng có lúc chạy được 3 có lúc được 2 chứ không được 4 là sao vậy bạn
tình trạng giống bạn này

Có nhiều lý do, thường là:
  • Mạng lag nên nó chưa comment hoặc subscribe kịp
  • Comment chậm nên credit sẽ được add vào sau
  • Đã subscribe hết (youtube chỉ cho phép 1 ngày được subscribe tối đa bao nhiêu video thôi), bạn subscribe hết rồi nên ko tăng nổi nữa.
  • ...

tình hình là 1 ngày mình chạy từ 7h sáng đến 11h đêm được 0.12 kiểu này để đủ 10$ chắc chạy ròng rã 3 tháng quá,chua ghê

tình hình là 1 ngày mình chạy từ 7h sáng đến 11h đêm được 0.12 kiểu này để đủ 10$ chắc chạy ròng rã 3 tháng quá,chua ghê
Kiếm nhiều máy chạy lên cho nhanh....khi nào ngồi máy tính thì cho chạy kiếm chút đỉnh.

truoc khi minh add tk youtube thì nó tính creddit nhung sau khi add tk youtube thi ko thay credit tăng nua vì sao vay bạn

Last edited by a moderator:
chủ topic vào giải thích với

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

con khỉ, xem mỏi con mắt mà ********* đựoc credit nào

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

kì vậy, cho cái hình lên đây rồi mọi người phán

Xem 2 tiếng rồi mà ko được credit nào, mới đk nó tặng 50credit, sau do vao xem duoc 2 credit, tổng cộng 52
sau khi cau autowiev thì chẳng lên được credit nào, vl

Thằng vagex này bèo còn hơi đi lụm rác và ăn xin.
Tốt nhất nên kiếm việc khác, chưa có việc khác thì để thời gian chơi game còn có lý hơn.

truoc khi minh add tk youtube thì nó tính creddit nhung sau khi add tk youtube thi ko thay credit tăng nua vì sao vay bạn

Bạn để ý lúc nó chạy hết time đó, nếu ko tăng credit thì nó thường có thông báo cho mình thấy lý do vì sao ko tăng. Ví dụ như trùng IP chẳng hạn.
Thông báo nằm ngay dưới chữ version 1.7.4 ấy

Cái này muốn rút tiền thì PP phải Veri nó mới cho rút
Bạn chỉ cần làm 1 thẻ visa của ACB chẳng hạn là veri được ngay. Xem bài hướng dẫn ở đây
Hoặc nếu ko muốn veri thì bán lại cho các exchange trên này cho nhanh.

Nếu bạn kiểm tra mà nó ko báo lỗi gì như bên trên mình đã nói thì vào forum của nó post hình + ID của computer lên cho thằng admin nó xử lý nhanh lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week