[Xeobux] custom script, great! tuyển ref bonus 0.2$ , refback auto

Đã BN 3 site, mong bạn click đều!
Hiện nay tớ có 4 site đã giới thiệu trong topic đó nha. bạn lên đầu trang topic đọc hộ mình: http://mmo4vn.com/showthread.php?18476-Xeobux-custom-script-great-tuyen-ref-bonus-0-2-refback-auto

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 07:00 PM ----------

Đã BN 3 site, mong bạn click đều!
Hiện nay tớ có 4 site đã giới thiệu trong topic đó nha. bạn lên đầu trang topic đọc hộ mình: http://mmo4vn.com/showthread.php?18476-Xeobux-custom-script-great-tuyen-ref-bonus-0-2-refback-auto

bạn check lại chứ 4 site thì cả 4 link ẩn đều dẫn đến topic của bạn. Mà mình thấy chẳng cần ẩn link ref làm chi.

bạn check lại chứ 4 site thì cả 4 link ẩn đều dẫn đến topic của bạn. Mà mình thấy chẳng cần ẩn link ref làm chi.
Cảm ơn bạn đã góp ý! thực ra là mình muốn các bạn đọc kỹ chính sách quy định cho từng site rồi hãy ref, chứ cứ ref có lúc lại phiền ra.

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

Còn có mỗi www.xeobux.com tuyển rè thui hả bạn.
id: kiemsy192 nhé
pp: [email protected]
lick đều nếu bật auto BN and RB
đã BN, cảm ơn bạn!

mình đã click đủ 5 ngày bạn bn lần 1 + 2 cho mình nha
id:mrsao
pp:[email protected]
lần trước thấy nói ref ủng hộ , chẳng để lại ID cũng như PP gì cả, may quá báo danh lại rồi. thank bạn! làm ngay!

chủ thớt sao vẫn chưa bn cho mình ? ? ?
đã bn và đền bù bạn. Mong bạn click đều và tiếp tục ủng hộ!
maxvic2010 bonus lần 1 + 2 theo xeobux.com. đền bù 0.05$. xin lỗi vì để bạn đợi lâu. click đều giúp mình nhé!

sao chau thay bn minh 0.1 vay ban?
tớ đã thông báo ngừng click bạn click thêm thì tớ ko chịu trách nhiệm đâu, còn site này nó scam rồi, mình đang lỗ vốn, mong bạn thông cảm là ko BN đc lần cuối này!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week