Xin 1 số site uy tín để chiến traffic việt nam thật

bạn ơi chỉ mình chiến kiếm tiền bằng lượt view hoặc lượt xem topic của 2 site này được ko ạ ? thanks bạn nhiều nhé
Bác phải gửi đơn đk cho nó xem nó đồng ý ko đã, khi nó đã đồng ý rồi thì bác cứ đăng nhập vào site nó mà xem số tiền kiếm được thôi.

nc ngoài rate exo vs popads khá cao , exo pay tuần , đủ 20$ pm support xin active first payment . popads thì nó nhảy popup đc rất nhìu web việt sài .
Thanks bạn nhiều nhé. Bạn có thể hướng dẫn dùm mình cách chơi như thế nào được ko ạ ? Treo code ở đâu ạ ? và nó có quảng cáo đồi trụy 18+ không vậy bạn ? Nó tính theo lượt truy cập thật đúng ko bạn ? vì bên mình chỉ xài truy cập thật. Mà bạn biết cách chèn code quảng cáo vào nukeviet ko ạ ?

Thanks bạn nhiều nhé. Bạn có thể hướng dẫn dùm mình cách chơi như thế nào được ko ạ ? Treo code ở đâu ạ ? và nó có quảng cáo đồi trụy 18+ không vậy bạn ? Nó tính theo lượt truy cập thật đúng ko bạn ? vì bên mình chỉ xài truy cập thật. Mà bạn biết cách chèn code quảng cáo vào nukeviet ko ạ ?
popup để code ở thẻ head , nếu bác chọn loại 18 + thì có 18+ còn ko thì thôi . cứ zô web bác click 1 cái ở bất cứ đâu trên trag web đều đc tíh tiền . e ko sài code của nukeviet bao h cả nên cũg chịu . 1 là sài blog 2 là forumotion , 3 là easy.vn , 4 là tự code :p

site mình đang đặt của cả popcash và popad. 1.5k view ngày được 1$ đó bạn!

google adsense mình có gửi rồi ạ. nhưng bên đó nó ko chịu bạn ạ. site tin tức của mình là site toàn tiếng việt thôi.
Bạn có mấy site quảng cáo của VN ko cho mình xin với.
Bác nên xem lại trang có vi phạm gì không. Nếu không viphạm thì gởi lại xem :v

Bác nên xem lại trang có vi phạm gì không. Nếu không viphạm thì gởi lại xem :v
Chào bạn.site mình là site có tổ chức chuyên về văn bản luật và các tin tức của lực lượng Quản Lý Thị Trường nên không có vi phạm pháp luật bạn ạ

Hiện tại vì lý do mình bận việc nên cần bán lại site Thẻ Cào Auto 24/7 giá tốt hữu nghị cho các anh em trong MMO. Đặc biệt tặng 3 tháng hosting việt nam 1GB , domain chính 2 và thông số còn lại đều unlimited.
Bạn nào cần pm yahoo : TrongLH.Taekwondo
Xin cảm ơn các bạn đã quan tâm ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,940
174,113
Latest member
MinhAirdrop

Most viewed of week

Most discussed of week