SCAM Xin admin phân xử giùm

Status
Not open for further replies.
đến giờ log chat 2 bên up vẫn chưa đầy đủ và toàn 1 tí 1 tí cả vụ này xem như chìm :p

xem lại page 9 nhé , ex đã post full log chat lên rồi . chỉ còn ông thớt đang cố cù nhây thôi .

kqua team page 1-2 j đó mod có trách nhiệm xử lý coi rồi mà, ae ko liên quan đứng ngoài bình loạn đợi kết quả xử lý thôi :rolleyes:

Ai cũng có quyền đặt câu hỏi : "Nếu thớt minh bạch , tại sao lại ko dám post full log chat lên ? "

đến giờ log chat 2 bên up vẫn chưa đầy đủ và toàn 1 tí 1 tí cả vụ này xem như chìm :p
Xem ra cậu cũng sốt ruột nhỉ :rolleyes:

:D đọc hết lại từ đầu sẽ có giải đáp cho thắc mắc của bạn
Uh xin lỗi thớt vì câu ko hỏi ex thật, page 2 thớt có pm thằng scam là chuyển tiền xong. Cơ mà ông thớt sao ko up full log chát lên vậy? Nó có giờ chát nữa cơ mà :3

Xem ra cậu cũng sốt ruột nhỉ :rolleyes:
thấy vui nên vào soi thôi, mình thấy vụ này ex ăn hành cmnr nhưng ex ko bồi thường cũng đết sao cả, đơn giản 1 điều bác thread đúng là có để lại yahoo ở topic bạn kia và bạn kia đã vote lại thế mà vẫn đi chat với nick fake thì ăn cam ráng chịu :D

Mải đọc từ page 1 tới page 10 mất bao thời gian rồi vừa nấu cơm vừa đọc làm cạn cả xoong canh :( thôi tối hóng tiếp vậy. Nếu thớt ko lo sợ gì thì thớt post full log chát lên đi :)

nếu có vụ này nữa thì ex vượt rào mà không rớt lại chút nào rồi
memo xem đc trên tinh nhắn đt mà nhưng mà nó nhắn ko phải mỗi nội dung ko mà nguyên 1 chàng lận, nên thường sẽ ko ai để ý có nội dung hay ko đâu

Đừng tưởng chỉ MOD có thể giải quyết được vấn đề. Cứ đưa hết login chat lên thì dư luận sẽ có cái nhìn toàn diện nhất. Riêng vấn đề ông @ghostanh soi có gõ NHỠ TAY chữ "quá" đã cho thấy khả năng của dư luận xã hội rồi. Teamview giải quyết vấn đề gì khi chỉ xem 1 lần rùi tắt. Đọc 1 lần thì còn chưa cả nhớ hết nội dung nói gì đến soi xét.

Đừng tưởng chỉ MOD có thể giải quyết được vấn đề. Cứ đưa hết login chat lên thì dư luận sẽ có cái nhìn toàn diện nhất. Riêng vấn đề ông @ghostanh soi có gõ NHỠ TAY chữ "quá" đã cho thấy khả năng của dư luận xã hội rồi. Teamview giải quyết vấn đề gì khi chỉ xem 1 lần rùi tắt. Đọc 1 lần thì còn chưa cả nhớ hết nội dung nói gì đến soi xét.
dư luận với xã hội làm j đc? :p
và mình để ý thấy phần lớn "xã hội" vào đây ko đọc hết từ đầu đến cuối cứ chém ngang, nhiều ng còn ko hiểu cách thức scam mà cứ phán như đúng rồi

và mình để ý thấy phần lớn "xã hội" vào đây ko đọc hết từ đầu đến cuối cứ chém ngang, nhiều ng còn ko hiểu cách thức scam mà cứ phán như đúng rồi
Mỗi người đưa ra nhận xét hoặc những điểm khác biệt mình nhận ra rùi tổng hợp lại. Chứ đâu phải căn cứ vào 1 người nào? Các ông cũng vào bình luận đó thui.

"đang giao dịch 2.7k với chủ topic
500/ lần .nick vietzend"
"Dang giao dich"
Mà ông mua code ông ấy sao ông confirm đang giao dịch ko đọc tí gì sao? Mà ko đọc sao biết đang giao dịch với ai mà nếu có đọc thì ko lẽ ko đọc tới nick yahoo.
Còn khả năng thớt tự dựng thì chắc ko có theo mình nghĩ trên có giao dịch với bạn nào 1.8k code sao ko scam ông này cho nhiều ( Mình ko biết giá cả cái này sao nên nếu sai các bạn bỏ qua ) :)

Mỗi người đưa ra nhận xét hoặc những điểm khác biệt mình nhận ra rùi tổng hợp lại. Chứ đâu phải căn cứ vào 1 người nào? Các ông cũng vào bình luận đó thui.
vào bình loạn thui chứ kết quả là do BQT mmo4me quyết định bạn ah :D
lắm thầy nhiều ma ko chính xác đc

Mỗi người 1 ý kiến ko phải theo 1 ai, mod đôi khi còn sai ấy chứ. Nhiều cái đầu hơn 1 2 cái đầu bạn ak :)

Mỗi người 1 ý kiến ko phải theo 1 ai, mod đôi khi còn sai ấy chứ. Nhiều cái đầu hơn 1 2 cái đầu bạn ak :)
tớ trả lời cái comment của cậu kia là "đứng tưởng chỉ mod mới giải quyết đc vấn đề thôi"
phân xử vụ này là do BQT mmo4me chứ ko phải mem ae vào bình loạn thôi

mỗi người 1 ý ko ai phải theo ai thì ko thể "Nhiều cái đầu hơn 1 2 cái đầu" đc đâu :D

Bác này phán như thánh. đọc từ page 1 > 10 mỗi khi ai phán cái gì thì bác đều chém ng ta không thương tiếc. Chỉ có cái log chat thôi mà sao bác lại bảo vệ chủ thớt thế. Hay cái log chat còn ẩn chứa điều gì . Một mình mod team sao = cả nghìn Ae đang quan tâm team :D .

Code btc này ở 4 rom chắc cũng chỉ có số ít người cần ! Do vậy việc tẩu tán chả hề dễ trừ khi có sự sắp đặt mờ ám nào đó nhằm vu khống !!! Cái này mình nghi chủ thear hơn !
Scamer A1 giả nick yahoo exchanger để liên lạc với chủ thear sau đó tạo luôn 1 nick yahoo gần giống với vinhsaigon để pm với exchanger ! Nhằm mục đích bắt exchanger cofim topic nhằm scamer của exchanger ! Rất thông minh ! Và cũng hơi có gì đó sơ hở! Vì code BTC trong 1 thời gian ngắn thì ít người cần !
Mục đích của scamer ở đây là muốn scamer code BTC :p:p:p
Trong vụ này mình thấy có gì đó không ổn và nghiêng về phần suy luận chủ thear muốn scamer !:rolleyes::rolleyes:

Bác này phán như thánh. đọc từ page 1 > 10 mỗi khi ai phán cái gì thì bác đều chém ng ta không thương tiếc. Chỉ có cái log chat thôi mà sao bác lại bảo vệ chủ thớt thế. Hay cái log chat còn ẩn chứa điều gì . Một mình mod team sao = cả nghìn Ae đang quan tâm team :D .
tại tớ ghét quan tâm hời hợt đọc mỗi #1 mà ko chịu đọc những cái tiếp theo lạ hỏi ngang
bạn đọc thì sẽ thấy mình đưa ra quan điểm bảo vệ cho cả 2 nhìn nhiều hướng

mình cũng thấy thớt ko đưa full log chat lên là chuyện lạ nhưng việc đó có mod team rồi ae lo j :D chẳng lẽ ko tin tưởng mod và BQT công bằng :rolleyes:
cả nghìn ae quan tâm hay nói đúng ra là tò mò bức xúc cũng chịu thôi :D vì kết quả vụ này do BQT xử lý và quyết định mà :rolleyes:

Code btc này ở 4 rom chắc cũng chỉ có số ít người cần ! Do vậy việc tẩu tán chả hề dễ trừ khi có sự sắp đặt mờ ám nào đó nhằm vu khống !!! Cái này mình nghi chủ thear hơn !
Scamer A1 giả nick yahoo exchanger để liên lạc với chủ thear sau đó tạo luôn 1 nick yahoo gần giống với vinhsaigon để pm với exchanger ! Nhằm mục đích bắt exchanger cofim topic nhằm scamer của exchanger ! Rất thông minh ! Và cũng hơi có gì đó sơ hở! Vì code BTC trong 1 thời gian ngắn thì ít người cần !
Mục đích của scamer ở đây là muốn scamer code BTC :p:p:p
Trong vụ này mình thấy có gì đó không ổn và nghiêng về phần suy luận chủ thear muốn scamer !:rolleyes::rolleyes:
:rolleyes: cái code btc-e đó có nhiều cách tẩu tán mà, rút ra PM, sell lấy btc bán, rút về bank đủ cách mà ko để lại dấu vết :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week