Ask Xin bản gost win7 64bit full driver chạy mượt để cày off

Muốn mượt mà xài bản ghost full dri à? IQ bạn bao nhiêu? :(
Cài thủ công toàn bộ, driver chuẩn mới mượt đc nhé. Cài xong tạo 1 bản ghost của riêng mình, ko biết làm thì gọi thợ tới nhà nó làm cho 100-150k tiền phục vụ tận nhà.

Cài thủ công toàn bộ, driver chuẩn mới mượt đc nhé. Cài xong tạo 1 bản ghost của riêng mình, ko biết làm thì gọi thợ tới nhà nó làm cho 100-150k tiền phục vụ tận nhà.
uhm IQ mình có hạn nên ko biết . Mà mình thích tự cài thôi :rolleyes:

Biết tự cài thì xin bản ghost full làm gì bạn. Mấy cái đó tất cả chỉ tương đối chứ driver ko chuẩn 100% thì lấy đâu ra mượt.
Vậy nên mới hỏi IQ bạn bao nhiêu đó ^^

Mình có bản 64 bit rất mượt, nhưng mình khuyên bạn nên dùng 32 bit nếu ko sẽ đau đầu về cái sandbox đấy :)

Hi hi từ sau win xp chả bao giờ mình tự cài nữa. Nếu bạn có thời gian thì test hết mấy bản Ghost Nosoft rồi cài đặt phần mềm. Vẫn ngon lành từ Win 7 đến win 8 mặc dù win 7 chỉ vọc sơ sơ cho biết

Hi hi từ sau win xp chả bao giờ mình tự cài nữa. Nếu bạn có thời gian thì test hết mấy bản Ghost Nosoft rồi cài đặt phần mềm. Vẫn ngon lành từ Win 7 đến win 8 mặc dù win 7 chỉ vọc sơ sơ cho biết

Dùng bản Ghost người ta share thì nói thật là chỉ dành cho các tiệm sửa chữa máy thôi, nó ghost nhát đỡ tốn thời gian của nó. Làm công nghiệp ấy mà bạn.
Nhất là mấy bản tích hợp sẵn full driver ấy, nói chung nó nhận diện cũng chỉ tương đối nên chuyện lỗi hoặc chạy ko mượt thì là chuyện thường ở Huyện ấy mà.
Mình toàn ngồi cài thủ công --> cài driver chuẩn theo máy --> tạo 1 bản ghost của máy mình. --> Lúc nào thích fresh thì ghost lại.
Chỉ mất công lần đầu thôi, nhưng nó đảm bảo driver chuẩn và mượt. (Nhất ai xài LAPTOP thì nên làm thế này).

Dùng bản Ghost người ta share thì nói thật là chỉ dành cho các tiệm sửa chữa máy thôi, nó ghost nhát đỡ tốn thời gian của nó. Làm công nghiệp ấy mà bạn.
Nhất là mấy bản tích hợp sẵn full driver ấy, nói chung nó nhận diện cũng chỉ tương đối nên chuyện lỗi hoặc chạy ko mượt thì là chuyện thường ở Huyện ấy mà.
Mình toàn ngồi cài thủ công --> cài driver chuẩn theo máy --> tạo 1 bản ghost của máy mình. --> Lúc nào thích fresh thì ghost lại.
Chỉ mất công lần đầu thôi, nhưng nó đảm bảo driver chuẩn và mượt. (Nhất ai xài LAPTOP thì nên làm thế này).
Không hẳn là sinh ra ghost chỉ để cho các tiệm sửa máy, vì mình biết có vài người làm ghost chỉ để thỏa đam mê (cũng đã 1 thời), phải chọn ra bản win ngon, rồi phải test từa lưa nữa. Còn người dùng thì đến giờ tui vẫn đi kiếm 1 bản win nosoft thật chuẩn để ghost (hầu hết các máy tính của tui và 1 cơ số người bạn dùng 1 bản ghost win 8 enter 64 bit của songngoc và cảm thấy hài lòng với nó cũng gần 2 năm rồi)

bản ghost nosoft thì khác gì cài win đâu mà còn lẹ hơn nữa là :D còn ghost full drive mình hay dùng của lão thanhan dùng cũng ổn. Giờ mấy bác mua máy tính vs laptop tụi nó toàn ghost win no soft rồi dùng đĩa drive theo máy cài cho mấy bác thôi chứ ai đâu mà cài win trực tiếp cho mấy bác :D

bản ghost nosoft thì khác gì cài win đâu mà còn lẹ hơn nữa là :D còn ghost full drive mình hay dùng của lão thanhan dùng cũng ổn. Giờ mấy bác mua máy tính vs laptop tụi nó toàn ghost win no soft rồi dùng đĩa drive theo máy cài cho mấy bác thôi chứ ai đâu mà cài win trực tiếp cho mấy bác :D
Có cái mấy bản ghost nosoft của các nhân vật có danh tiếng chút được test khá kỹ và bản win đó cũng khá là ok. Ghost thì nhanh hơn cài trực tiếp khá nhiều rồi nhẩy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week