Suggest Xin các bác tư vấn giúp việc làm MMO 1,5h/ngày, lương tháng trên 50$.

IZuMin

Junior
Reactions
94
MR
0.032
Em mới tham gia MMO mà nản quá, ngày em có thể onl được 1,5h, nhờ các bác tư vấn giúp xem em có thể làm gì để kiếm 1 tháng trên 50$, có thể sau 1 tháng mới có tiền cũng được ( xin các bác đừng nhắc đến capt nhé).
Em xin chân thành cảm ơn ạ

Last edited:
nhìn thằng thớt là biết đồ thứ làm biếng và mau chán nãn :)).
Newbie mới đánh captcha đc tí là nãn rồi chứ gì ;). vậy thì ẽo làm gì đc đâu :D
tải LOL về chơi đi bạn :)
Rồi đi đánh giải =))))
Bác troll em vãi

Upvote 0
Các bác giúp đỡ em nhiệt tình quá, em xin chân thành cảm ơn, có điều nhiều bác chưa hiểu em mà đã troll em kinh quá trời.

Upvote 0
Em mới tham gia MMO mà nản quá, ngày em có thể onl được 1,5h, nhờ các bác tư vấn giúp xem em có thể làm gì để kiếm 1 tháng trên 50$, có thể sau 1 tháng mới có tiền cũng được ( xin các bác đừng nhắc đến capt nhé).
Em xin chân thành cảm ơn ạ
Khuyên chân thành, bạn nên chiến Youtube Adsense bằng cách làm các video về lĩnh vực đang học và làm việc. Mỗi cuối tuần bạn hãy làm 1 video chất lượng thì có thể có thu nhập ổn định cao hơn 50$/1 tháng rồi. Làm càng lâu càng nhiều tiền

Upvote 0
Khuyên chân thành, bạn nên chiến Youtube Adsense bằng cách làm các video về lĩnh vực đang học và làm việc. Mỗi cuối tuần bạn hãy làm 1 video chất lượng thì có thể có thu nhập ổn định cao hơn 50$/1 tháng rồi. Làm càng lâu càng nhiều tiền
Làm hàng ngày khoogn được à bác. Có gì bác tư vấn e

Upvote 0
1 ngày 12-13$ với linkbucks ;)

Linkbuck bạn chiến bằng hitleap hay jingling zạ? Jingling hình như ban ùi :(

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,075
173,153
Latest member
tofut