Xin các pro cho lời khuyên .

Xin chào ace mmo4me, Hiện tại mình đang thất nghiệp nên có nhiều thời gian rảnh muốn thử sức trong lĩnh vực MMO nên lò mò lên đây để tìm xem có cách kiếm tiền nào không? Nhưng kết quả hơn cả mong đợi đến nỗi không biết nên chọn cách làm nào. Các pro có thể chỉ giúp mình được không, nêu được thì cho mình xin luôn cái tài liệu luôn để dễ tìm hiểu. Thanks.

HoangCuongIM

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Thanks các bác đã Reply. Mình đang tìm hiểu về cái này nhưng đọc mấy bài viết về invest rồi nhưng mà cũng không hiểu lắm. Ai có tài liệu nào không share cho mình với. Vốn khoảng bao nhiêu thì có thể bắt đầu chơi được nhỉ?

Upvote 0

vps24h

Newbie
Reactions
33
MR
0.000
Xin chào ace mmo4me, Hiện tại mình đang thất nghiệp nên có nhiều thời gian rảnh muốn thử sức trong lĩnh vực MMO nên lò mò lên đây để tìm xem có cách kiếm tiền nào không? Nhưng kết quả hơn cả mong đợi đến nỗi không biết nên chọn cách làm nào. Các pro có thể chỉ giúp mình được không, nêu được thì cho mình xin luôn cái tài liệu luôn để dễ tìm hiểu. Thanks.
nếu có vốn tậu ít VPS treo vega,hitleap...còn hk thì capcha!:p

Upvote 0

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Mình nói thật muốn kiếm $ 100% phải bỏ vốn. Còn muốn tay trắng làm nên sự nghiệp thì sẽ lâu lắm chỉ sợ bạn nản trí thôi. Cái chính là mình suy nghĩ ra cách kiếm $ thôi

Upvote 0

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vốn nhiều thì *** nữa

Upvote 0

vodanhlata

Hero
Reactions
457
MR
0.501
Chat with me via Skype
Mình nói thật muốn kiếm $ 100% phải bỏ vốn. Còn muốn tay trắng làm nên sự nghiệp thì sẽ lâu lắm chỉ sợ bạn nản trí thôi. Cái chính là mình suy nghĩ ra cách kiếm $ thôi
Hồi trc từ ngày mình bắt đầu làm captcha rồi từ đó kiếm ra tiền mua soft, mua panel, mua acc chứ chưa bỏ đồng vốn nào hết bạn ơi 8-}

Upvote 0

woaini1991

Hero
Verified
Reactions
2,182
MR
0.000
Cậu có thể tham gia hội PTC của mình, hoàn toàn free không cần đầu tư gì, làm quen sau đó biết rồi sẽ đầu tư:
http://mmo4me.com/threads/all1tool-...-mien-phi-bonus-cao-ho-tro-nhiet-tinh.121284/

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week