Xin các pro cho lời khuyên .

HoangCuongIM

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào ace mmo4me, Hiện tại mình đang thất nghiệp nên có nhiều thời gian rảnh muốn thử sức trong lĩnh vực MMO nên lò mò lên đây để tìm xem có cách kiếm tiền nào không? Nhưng kết quả hơn cả mong đợi đến nỗi không biết nên chọn cách làm nào. Các pro có thể chỉ giúp mình được không, nêu được thì cho mình xin luôn cái tài liệu luôn để dễ tìm hiểu. Thanks.

Thanks các bác đã Reply. Mình đang tìm hiểu về cái này nhưng đọc mấy bài viết về invest rồi nhưng mà cũng không hiểu lắm. Ai có tài liệu nào không share cho mình với. Vốn khoảng bao nhiêu thì có thể bắt đầu chơi được nhỉ?

Upvote 0
Captcha là sự lựa chọn ban đầu cho những ai muốn được nếm mùi tiền mmo nhanh nhất đó bạn:):)

Upvote 0
Captcha đi, đầu tư ăn scam thì lại khổ

Upvote 0
Xin chào ace mmo4me, Hiện tại mình đang thất nghiệp nên có nhiều thời gian rảnh muốn thử sức trong lĩnh vực MMO nên lò mò lên đây để tìm xem có cách kiếm tiền nào không? Nhưng kết quả hơn cả mong đợi đến nỗi không biết nên chọn cách làm nào. Các pro có thể chỉ giúp mình được không, nêu được thì cho mình xin luôn cái tài liệu luôn để dễ tìm hiểu. Thanks.
nếu có vốn tậu ít VPS treo vega,hitleap...còn hk thì capcha!:p

Upvote 0
Mình nói thật muốn kiếm $ 100% phải bỏ vốn. Còn muốn tay trắng làm nên sự nghiệp thì sẽ lâu lắm chỉ sợ bạn nản trí thôi. Cái chính là mình suy nghĩ ra cách kiếm $ thôi

Upvote 0
vốn nhiều thì *** nữa

Upvote 0
Mình nói thật muốn kiếm $ 100% phải bỏ vốn. Còn muốn tay trắng làm nên sự nghiệp thì sẽ lâu lắm chỉ sợ bạn nản trí thôi. Cái chính là mình suy nghĩ ra cách kiếm $ thôi
Hồi trc từ ngày mình bắt đầu làm captcha rồi từ đó kiếm ra tiền mua soft, mua panel, mua acc chứ chưa bỏ đồng vốn nào hết bạn ơi 8-}

Upvote 0
Cậu có thể tham gia hội PTC của mình, hoàn toàn free không cần đầu tư gì, làm quen sau đó biết rồi sẽ đầu tư:
http://mmo4me.com/threads/all1tool-...-mien-phi-bonus-cao-ho-tro-nhiet-tinh.121284/

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week