Xin các pro nhận làm đệ tử kiếm it tiền ăn tết ạ

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
:binhsua09: dạo này gần tết mà khó khăn quá làm cả tháng có 1 -2k$ ko đủ sống các pro nào đi trước bên offers hay nghành nào mà kiếm tiền nhiều với ạ hiện tại em moi tháng kiếm rất it
tính e ham chơi game nên mong có công việc gì mà nhẹ nhàng ngày làm 30p -1h thôi lương tầm 1k - 2k$/thang :binhsua08:
đễ em có tiền ăn tết với
em hiện khả năng offers còn rất có hạn làm tầm 1 -2h/ngày mà lương cũng ko khá lên dc :(
hiện tại mình làm tháng tầm 1k - 1k5 mong các pro đi trước chỉ dạy mình khá làm ăn với ạ

Last edited by a moderator:
:binhsua10: em hiền lành khờ khạo ăn cướp sao dc bác ở tù chết

:binhsua14: up cho pro nào nhận mình với tiền phí học nhiêu có thể cho em cái giá em học với ạ em muốn làm tháng 5k -10k :binhsua07: như các pro mmo

nghe giọng kêu ngạo vãi, làm tháng trên 1k mà còn than thở gì nữa, giờ muốn cho nhanh giàu ko phải làm gì thì đi ăn cướp đi, có bị bắt cũng ko phải làm gì mà dc ngừoi ta nuôi ;))

nghe giọng kêu ngạo vãi, làm tháng trên 1k mà còn than thở gì nữa, giờ muốn cho nhanh giàu ko phải làm gì thì đi ăn cướp đi, có bị bắt cũng ko phải làm gì mà dc ngừoi ta nuôi ;))

:binhsua10: èo em ko có kiêu mà thấy mấy pro làm tháng 3- 6k muốn học hỏi mà
tốn it phí mà dc như thế cũng là ước mơ ùi bạn
cuộc sống có mấy chục năm làm càng nhiều rút ngắn càng nhiều thơi gian kiếm tiền ngày mình làm 30 -1h là het biet làm j ùi ngoài lên mmo4me coi chem gió riết trán lắm :binhsua12:

:binhsua12: em chỉ có ti thực lực nhỏ để sư phụ biết kinh phi mà dạy thôi ko có khoe ạ

khoe tiền trá hình :binhsua08:

Đờ mờ CDSHT vote sạt nghiệp :binhsua06:

đang khỏe của rồi..........................

hehe, bác pro thế mà còn phải đi tìm sư phụ ak, Bác đang làm j mà dc nhiều thếcho em đi theo làm đệ tử kiếm tý cháo dc ko bác :D

đi lừa đảo đi bạn đừng đi ăn cướp
đi ăn cướp nhiều lắm được 1 -2 tỷ
bị bắt ở tù thì phải ói ra hết
đi lừa đảo cỡ vài chục tỷ đến cả trăm tỷ như báo đài thường lên đó
bị bắt thì thì khai xài hết rồi-> ở tù -> chi ra 1 tỷ bao cả trại giam->sống còn hơn ông vua

khoe tiền trá hình :binhsua08:

:binhsua04: bác chém em hoài em tim sư phụ thiệt mà

- - - Updated - - -

đi lừa đảo đi bạn đừng đi ăn cướp
đi ăn cướp nhiều lắm được 1 -2 tỷ
bị bắt ở tù thì phải ói ra hết
đi lừa đảo cỡ vài chục tỷ đến cả trăm tỷ như báo đài thường lên đó
bị bắt thì thì khai xài hết rồi-> ở tù -> chi ra 1 tỷ bao cả trại giam->sống còn hơn ông vua

dân tình chém bão ac dữ

Announcements

Forum statistics

Threads
422,484
174,766
Latest member
ko66sh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week