Xin các pro nhận làm đệ tử kiếm it tiền ăn tết ạ

sax tháng 20 tr đến 40 tr còn chê ít, muốn 1 tháng kiếm 5-- 10k$ vãi, nghe mà ghét thế

- - - Updated - - -

"tính e ham chơi game nên mong có công việc gì mà nhẹ nhàng ngày làm 30p -1h thôi lương tầm 1k - 2k$/thang"
đọc xong câu này, t ko biết phải nói với thớt ntn

ôi hơn 20 chai 1 tháng mà còn đòi tìm sư phụ:binhsua21:
:m131: núi này cao sẽ có núi khác cao hơn,nhưng tìm sư phụ kiểu này thì bố ai giám nhận

tớ làm 1 tháng 6k $ đây có proof paypal hẵng hoi nhưng ...................................................... bằng PTS

Ngân hàng ý, mình để đó vài tỷ, bạn muốn thì vào mà lấy, ăn cướp à mà 1 ngày làm 30 phút - 1h mà đòi 1k -2k$ :binhsua08:

dạo này gần tết mà khó khăn quá làm cả tháng có 1 -2k$ ko đủ sống [/QUOTE said:
Không biết bao nhiêu mới đủ đây :)), bạn này đang show hàng ah.

:binhsua09: dạo này gần tết mà khó khăn quá làm cả tháng có 1 -2k$ ko đủ sống các pro nào đi trước bên offers hay nghành nào mà kiếm tiền nhiều với ạ hiện tại em moi tháng kiếm rất it
tính e ham chơi game nên mong có công việc gì mà nhẹ nhàng ngày làm 30p -1h thôi lương tầm 1k - 2k$/thang :binhsua08:
đễ em có tiền ăn tết với
em hiện khả năng offers còn rất có hạn làm tầm 1 -2h/ngày mà lương cũng ko khá lên dc :(
hiện tại mình làm tháng tầm 1k - 1k5 mong các pro đi trước chỉ dạy mình khá làm ăn với ạ
bac nhan e lam de tu dc hok
em lam 1thang chi co 50$ giup em oi:binhsua11:
em xin bai lam su phu:binhsua11::binhsua11::binhsua11:

- - - Updated - - -

su phu co nhan e thi thi pm cho e bit voi nha
yahoo cua em la thanh_thanh200312
:binhsua11::binhsua11::binhsua11:

Em hàng mới 100% nè, cần 1 sư phụ nhiệt tình, Email của em: [email protected]

Em mới, nên ko biết post đúng ko, nếu có ji sai mong cái mod bỏ qua cho em 1 lần! thank all

Announcements

Forum statistics

Threads
422,481
174,763
Latest member
phucadmin123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back