Help xin các pro PTU chỉ giáo

Reactions
132
MR
0.001
đang định tính chơi PTU nhưng chơi thằng này thấy cũng khó. mà không rõ nhưng trang nào hiên ngon lành nữa

Last edited by a moderator:
Wupload và Filesonic là tốt nhất với newbie hiện tại :m020:!
PTU chỉ tốt với Pro và chán chê với newbie :m020:

Tạm thời chỉ có 2 điều đó :m020:

đúng là stats giảm thê thảm trong hnay chắc anh em đều bị stats hiện đang delay hay ko chạy ko biết nữa

hôm nay là ngày đen tối nhất. hiện giờ cả 4 host đều gặp trục trặc.

---------- Post added at 06:39 PM ---------- Previous post was at 06:04 PM ----------

Có ai vào được mấy host kiếm tiền ko vậy?

cả 4 host tui đang chơi đều ko vào được FSN,WU,FP,filejungle. kể cả vps cũng ko vào được luôn. Sao hôm nay đen thế này ko biết

VPS vào được WU, FSN , FSV , UL , FJ :binhsua83: , Bon nó hack quá các host cấm IP VN cả rồi :binhsua46: :binhsua46: một vài cọn rùi làm hỏng nồi canh :binhsua122:

VPS vào được WU, FSN , FSV , UL , FJ :binhsua83: , Bon nó hack quá các host cấm IP VN cả rồi :binhsua46: :binhsua46: một vài cọn rùi làm hỏng nồi canh :binhsua122:
giỏi chém gió ban ip việt thì mấy thằng reseller vn nó ăn cám hết hả? giỏi đoán mò. FSN vào bt tiền cũng bt, nay lên mai xuống chẳng có gì phải cuốn hehehe

bây giờ filesonic với wupload tiền giảm ghê lắm, chơi filepost và filejungle kiếm được hơn, mình nghĩ newbie nên chơi 2 thằng đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week