Ask Xin cac pro !!!

Status
Not open for further replies.

ngheoteam

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Mình vừa trải qua một cú sock có thể là lớn chưa từng có trong đời.Mình học đại học.Theo quy chế tín chỉ.Nhưng trường lại cho thi lại.Mấy năm nay mình toàn chia môn ra thi.Điểm khá cao
Rồi hnay.Tự nhiên nó lại áp dụng quy chế giới hạn tín chỉ.Không cho mình đăng kí quá 14 tín chỉ.Vì không đủ điểm (mình chừa 5 môn thi lại) thế là hết.Học kì chỉ có 17 tín chỉ.Còn 3 tín chỉ không được đăng kí.Và mình sẽ phải ở lại 1 năm chỉ để học 3 tín chỉ.Trong khi đó.Người yêu đã yêu nhau 3 năm.Và chờ đợi mình.Chắc có lẽ không chờ thêm được nữa và mình đã nói chia tay.Mỗi tháng mình nhận 2tr từ nhà.Giờ đây mình cắt liên lạc với nhà luôn rồi
Mình rất yêu thích ptu.Nhưng chẳng ai chịu cho site post bài.Đối với các bạn.Có lẽ làm PTU chỉ để kiếm thêm thu nhập.Nhưng đối với mình bây giờ đó là cả 1 vấn đề về ăn uống và sinh hoạt.Các pro đừng bảo rằng phải tự lực.Tự lực với cái gì trong tay đây.Mình không yêu cầu quá cao.Chỉ cần 1 ngày làm từ 4-5$ để chi tiu là được.Chẳng biết tháng đầu tiêu bằng gì.Tiền điện nước đâu ra.Nhưng giờ mà đi về nhà thà là chết cho xong.Mặt mũi nào nữa
Pro nào có hảo tâm thu nhận mình làm ref và hỗ trợ cho mình 1 ít.Mình sẽ không bao giờ bỏ cuộc.Giúp mình với.Cảm ơn

pm yahoo: kmvs tối online nói chuyện h đi học

khi nào mmo, kiếm 1 ngày khoảng 4$ là hơi khó

ptu fai lâu dài, chứ như bác mún có tiền để xài liền thì đi làm trai bao đi.
Tuy mình rất là đẹp trai
Nhưng mà tạm thời chưa tìm được mối làm trai bao.Nếu có cũng làm.Từ ngày mới lơn.Chỉ yêu 1 người duy nhất và giờ vẫn chưa động chạm gì đến người yêu.Rất may là thế.Chẳng biết làm trai bao có nổi không.

Tuy mình rất là đẹp trai
Nhưng mà tạm thời chưa tìm được mối làm trai bao.Nếu có cũng làm.Từ ngày mới lơn.Chỉ yêu 1 người duy nhất và giờ vẫn chưa động chạm gì đến người yêu.Rất may là thế.Chẳng biết làm trai bao có nổi không.
Nếu muốn bạn có thể lên hồ =))
chịu khó ngồi đó cả ngày sẽ có người tự đến mời bạn.
Thân

Nếu muốn bạn có thể lên hồ =))
chịu khó ngồi đó cả ngày sẽ có người tự đến mời bạn.
Thân
Em đang rất bối rối.Vì mới nhận được thông báo khi sáng.Đến giờ chưa động vào 1 hạt cơm.Mua chịu.Nên những câu nói đùa thế này chờ dịp khác anh nhé

Em đang rất bối rối.Vì mới nhận được thông báo khi sáng.Đến giờ chưa động vào 1 hạt cơm.Mua chịu.Nên những câu nói đùa thế này chờ dịp khác anh nhé
Ko đùa đâu bạn.
Nếu có ý làm trai bao thì cứ lên hồ đó bạn

Tuy mình rất là đẹp trai

chưa động chạm sao lại may nhỉ ??

Ko đùa đâu bạn.
Nếu có ý làm trai bao thì cứ lên hồ đó bạn
Ở đâu mà lên hồ.Huế không có hồ.Mà có thì lên mất công đi gái bao chứ chẳng ai đi trai bao đâu.Thôi stop vấn đề trai bao ở đây anh nhé
Quên nữa.Mình có khả năng về it.Nhưng không có vốn nên tất cả chỉ dùng hàng đi xin
Demo
http://idols3x.com/home
Vừa mới làm hqua vì mãi mỡi xin được host us

yêu chi cho lắm mà khổ thế bác. ko biết bao giờ mình mới có lại dc cái cảm giác yêu thât lòng như bác
giờ thấy gái là chỉ mún quất.

từ nhỏ đến giờ mình được bao bọc kín kẽ.Chưa từng vấp ngã.Và cũng thấy chán với tụi con gái bây giờ.May mắn lắm gặp một người đường hoàng đáng để mình yêu.Thế mà giờ lại phụ người ta thế này đây.3 năm chờ đợi là cả một quảng đời

chủ topic thật là ngu khi bỏ người mìg i* nó đã đợi đc. 3 năm khôg khác ********* gì huynh đệ thề sốg chết có nhau
bà đầi dù có xấu cũg có nghĩa khí

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week