Ask Xin cac pro !!!

Status
Not open for further replies.
quả thật bác chẳng thích khổ thì phải, chỉ muốn ngoài trong mát mà làm, thế thì thật khó để tìm người giúp đc

thớt này có vẻ hot ,bấm next 1 trang lại thêm 1 trang :p về vấn đề ny ,nếu nhà bạn không quá khó khăn thì cưới lun cũng đc chứ sao ,học Đh 3 năm thì cũng mới 21 tuổi chứ mấy ,ny bạn chắc cũng vậy hoặc ít hơn trừ khi bạn là phi công trẻ ,còn chuyện học bạn cứ nói rõ với bố mẹ ,chả lẽ bố mẹ bạn bỏ bạn chết đói 1 năm ,ch tình đời thì mỗi người mỗi cảnh ,có nhìu người khổ hơn bác nhìu ,mún být chi tiết tâm sự với bác haiauxanh

Em chịu khổ được.Có gì nữa đâu mà muốn ngồi mát mà làm.Đi học ban ngày.Thời khóa biểu của tín chỉ lẩn lộn.Nên không làm thêm ban ngày được.Dù sao cũng phải học.Chứ 3 năm rồi chẳng nhẽ vì 1 chuyện học thêm 1 năm mà vứt.Nhưng thật sự căm cái phương án giáo dục.Áp dụng chẳng triệt để.Nếu mình không muôn điểm cao mà làm bài nộp chứ không gạch thì có nên nổi này đâu
Nói chung mình chịu khổ được.Khổ bao nhiêu cũng được.
"cuộc đời ta sống có gì khổ cho bằng khổ tâm"
Khi các cậu sống vì mục tiu lý tưởng hóa cuộc sống của mình.Khi 3 năm đại học dù có vài e theo nhưng vẫn không thèm nhìn.Một mực chung tình vơi người đó.Để rồi chia tay.Có gì khổ tâm bằng không.Chẳng trách người đó được.Có bằng cao đẳng.Nhưng bố xin về Hà nội nhất định không chịu chỉ vì muốn ở lại cùng mình.Chấp nhận đi làm nông 1 năm.Giờ ai nỡ để người ta chờ nữa.Không xa nhau thì chỉ làm khổ cho nhau

có phải mấy pro PTu có thu nhập ổn định dều làm web sex và chơi nhiều host, seo , ban ip vn và post 1 mình????
Bạn lấy đâu ra mấy thông tin ấy vậy, Mấy Pro là làm ăn chân chính chỉ có điều họ biết cách nên hơn những người khác thôi!

Nếu bác học tốt hay lên freelancer đi, trên đây là khá khá tháng cũng gần k chứ không ít.

Mình không thể hiểu nỗi cái bạn này ! Ngồi đó mà than vãn ! một người với kiến thức Đại học như bạn mà không biết vận dụng nó làm ra tiền để đầu tư cái mình muốn! bạn hãy cảm ơn nhưng bạn đã reply topic của bạn ! không ai mỏi tay để đi reply cho bạn ..họ thật sự muốn tốt cho bạn !, và không đủ nhiều gạch mà đi quăng đâu! tình hình kinh tế đang khó khăn! gạch cũng tăng giá !ngồi đó mà đi reply và quăng không thấy tội cho họ à ! hạy tự tìm hiều ..kiếm việc làm để nuôi ước Mơ PTU nhé ! Thành công nều bạn có ý chí và kiên trì ..

nếu bạn có đầu óc tính toán thì theo mình học forex , 1 ngày 100$ là chuyện nhỏ
:)
add nick itvn.cntt nhé nếu học
giờ đang ở trường , tối đi học về cỡ tối sẽ pm

nếu bạn có đầu óc tính toán thì theo mình học forex , 1 ngày 100$ là chuyện nhỏ
:)
add nick itvn.cntt nhé nếu học
giờ đang ở trường , tối đi học về cỡ tối sẽ pm
Em là em canh me bác tối nay đó nghen....

một c.m thối nhất trog các c.m , hèn đấy , hèn , mà bạn có học đc. như người ta khôg
chỉ vì cuộc sống , xã hội . bạn ********* bao h` hiểu hết đc. 2 từ cuộc sống

STT hôm nay sẽ là
Xã Hội Đừng Sô Đẩy , Để Bố Mài Tự Ngã
học cái kiểu vấp trong cuộc sống rồi đi xin xỏ người khác ak, thế cậu nói nên học được gì từ cái này nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week