Suggest Xin cách add 7 mail phụ full đúng cách không ăn mít

nó check info pp chứ có check email đâu mà muốn thay mail phụ :))

lập hẳn acc pp khác mới ăn đc net, nếu lập acc pp khác cần info mới, bank mới, visa mới, tk online mới trùng info paypal thì pm mình

lý do mình dùng mail phụ vì để đỡ tốn fee. nếu lập 7 acc khác thì mỗi lần.../acc : add visa mất 100k refun 1.95$ vào acc, nhận tiền từ site nó trừ thêm 3 $, withdaw về pp nó ăn thêm 3$ ,rồi việt nam ngân hàng ăn 1 mớ nữa. hix hix

Mình thì thấy chả liên quan gì đến add bao nhiêu và thời gian cà, quan trọng là nguồn tiền và số tiền, nguồi tiền sạch và số tiền nhỏ mỗi mail là ok. Mình toàn add full 99 mail trong 1 ngày chả vấn đề gì.

Mình thì thấy chả liên quan gì đến add bao nhiêu và thời gian cà, quan trọng là nguồn tiền và số tiền, nguồi tiền sạch và số tiền nhỏ mỗi mail là ok. Mình toàn add full 99 mail trong 1 ngày chả vấn đề gì.[/QUOT
vãi đạn. add 99 mail trong 1 ngày. nghĩa là add rồi nhận tiền...rồi remove rồi add nhận tiền... 99 mail hả?

Đúng rồi bạn, 99 mail trong 4h luôn chứ không phải 1 ngày, cứ add rồi thấy tiền về là remove add tiếp, nếu còn dấu chấm than màu vàng là không được. thường sau khi confirm xong là 2 phút tiền về hết, remove luôn add tiếp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week