Xin cách làm con Ultimate download... của cpalead

nhl91vn

Newbie
Reactions
34
MR
0.000
:binhsua10:Pro nào tốt bụng chỉ mình làm con đó với.Down cả 10 lần mà ko lead được 1 lần mới buồn (sock vip72)
Nếu ngại inbox hoặc yahoo mình athena21191
Trân thành cảm ơn:binhsua28:

offers6789

Junior
Reactions
61
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình xin chia buồn với thớt là máy bạn đã k lead k thì k bao giờ lead đc đâu nhé. Cài lại win may ra khá khẩm lên đc. Thấy giờ lại nhiều người làm ghê, làm con này nếu ăn đc thì ăn đc 100%, cài tí đã lead r`. Các bạn bem nó nhiệt tình vào k bị trừ tiền hoặc k đc paid mình mới lạ. :m180::m180::m180::m180:

Giờ nó cũng nát dần đều, sock ngon thì mới mở ra đc. đã mở ra đc là lead 100%, máy thớt đã k ăn đc thì kể cả dùng sanbox hay máy ảo các kiểu cũng vậy thôi. Ai chiến được con này thì pm mình paid ngày, 38point/1con.:binhsua57: yh offers6789.

Last edited by a moderator:
Giờ nó cũng nát dần đều, sock ngon thì mới mở ra đc. đã mở ra đc là lead 100%, máy thớt đã k ăn đc thì kể cả dùng sanbox hay máy ảo các kiểu cũng vậy thôi. Ai chiến được con này thì pm mình paid ngày, 38point/1con.:binhsua57: yh offers6789.

trên thì bảo thế kia, còn dưới thì pm mình :binhsua122:

tiger89t

Junior
Reactions
56
MR
0.060
cai lai win di, mot so may se ko an duoc

- - - Updated - - -

theo tớ biết thì vip72 thì nát với con đó rồi, down cài là lead mà :binhsua122:
phán như pro cpalead :binhsua94:

- - - Updated - - -

theo tớ biết thì vip72 thì nát với con đó rồi, down cài là lead mà :binhsua122:
phán như pro cpalead :binhsua94:

1 con 8k VND, đc thì tớ nhận nè cậu :D

tukaghia

Senior
Reactions
331
MR
0.001
con này mihf làm acc vip72 mở dc rất nhiều. down ngon lành . xong xuôi >>> ko lead :)) đệch mợ bỏ lun. với cả anh em chỉnh time zone thành của califonia, US xem có ok hơn ko. City thì cái nào cũng dc nhưng mà thương get info của cali cứ set thử xem nó có lead tốt hơn ko

con này mihf làm acc vip72 mở dc rất nhiều. down ngon lành . xong xuôi >>> ko lead :)) đệch mợ bỏ lun. với cả anh em chỉnh time zone thành của califonia, US xem có ok hơn ko. City thì cái nào cũng dc nhưng mà thương get info của cali cứ set thử xem nó có lead tốt hơn ko

Download mà pase info chỗ nào thế =))

xiaojui

Senior
Reactions
249
MR
0.000
chả phải chỉnh chót gì hết
down về cài là ăn máy ảo sandbox lead tuốt
khuyên bạn thớt cài lại win đê ko fake ip non tay thì cũng dính addon ở máy thật rồi

ACE bem nó nhiệt tình vào nhé. sang tháng chờ kết quả từ network:binhsua80: gặp thằng master bên cpa nhé, hy vọng ít thôi k lại........ Con này mà ngon thì nó cũng k sống nổi tới bio đâu. Admin nào sẵn $$ thì cứ quẳng ra cho mem xơi :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week