Xin chỉ chỗ mua proxy đắt cũng được

Status
Not open for further replies.

forget

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Mong các pro ở box captcha giúp đỡ , mình đợt trước có làm ở Pix khá lâu nhưng từ đợt nó load rùa , bị hạn chế ID trên 1 IP và làm proxy bị die suốt thì nản quá nên bỏ 1 tg , giờ thấy các pro bảo có chỗ mua proxy live lâu thì muốn làm lại . nếu có pro nào biết chỗ nào mua proxy live lâu , tốc độ tàm tạm thì mong chỉ mình mình sẽ bỏ tiền mua :D Cảm ơn các pro trước , mình không ham rẻ vì biết đã là đồ rẻ thì k có chất lượng tốt nếu pro nào có uy tín share giúp chắc chắn mình sẽ hậu tạ :D nếu pro nào k share cho người ngoài thì nhận mình làm mem cũng đc , mình vừa làm mem vừa tự bỏ tiền mua proxy luôn , cam kết 1 ngày làm 3$ đóng 10$ BH , vì mình hoạt động ở box capt từ năm 2011 đến giờ nên pro nào lời nói có uy tín mình cũng biết chút chút mong các scamer đừng làm phiền em :D:binhsua22:

3.99$/month load nhanh, bảo đảm ko die :binhsua163:

bảo đảm live trong 1 tháng ý ko bạn? và 3.99$ thì đc bn proxy?

bảo đảm live trong 1 tháng ý ko bạn? và 3.99$ thì đc bn proxy?

proxy có thể live đến 1 tháng cơ á, hơn socks mà ~ với ssh à :binhsua24:

vừa hỏi bác ấy rồi nhá. 3,99$/month thì đó là 1 proxy nhá là 3.99$/1 proxy/month

Mong các pro ở box captcha giúp đỡ , mình đợt trước có làm ở Pix khá lâu nhưng từ đợt nó load rùa , bị hạn chế ID trên 1 IP và làm proxy bị die suốt thì nản quá nên bỏ 1 tg , giờ thấy các pro bảo có chỗ mua proxy live lâu thì muốn làm lại . nếu có pro nào biết chỗ nào mua proxy live lâu , tốc độ tàm tạm thì mong chỉ mình mình sẽ bỏ tiền mua :D Cảm ơn các pro trước , mình không ham rẻ vì biết đã là đồ rẻ thì k có chất lượng tốt nếu pro nào có uy tín share giúp chắc chắn mình sẽ hậu tạ :D nếu pro nào k share cho người ngoài thì nhận mình làm mem cũng đc , mình vừa làm mem vừa tự bỏ tiền mua proxy luôn , cam kết 1 ngày làm 3$ đóng 10$ BH , vì mình hoạt động ở box capt từ năm 2011 đến giờ nên pro nào lời nói có uy tín mình cũng biết chút chút mong các scamer đừng làm phiền em :D:binhsua22:
làm mem cho tớ 3k/ ngày sẽ cấp proxy cho mà xài .

Cố gắng tìm hiểu thôi thớt ah. :binhsua26:Ko cần phải mua miết j hết .tìm và lọc proxy chịu khó cày trâu 1 tí thì ngày cũng tầm 8-10$ mà .

p/s: Đã là dân captcha ko nên đâu tư nữa vì công sức mình bỏ ra để cày là quá đủ ,Vì nếu mua thêm proxy nữa có nước ăn cám :D

bỏ công ra 1 tí chịu khó 1 tí là có đồ tôt liền @.bỏ thời gian ra tìm hỉu thì sẽ có thôi

Proxy free đầy ra. xài chán luôn. Nếu cần pm yahoo ta chỉ cho :))

chủ thớt nên xài ssh , sẽ live lâu hơn và tốc độ cao nữa

1$ / month / proxy / 3 id cam kết live lâu load nhanh.
Site pm yahoo tớ nhé , không tiện share ra
5$ / month / list proxy nếu bác muốn xài theo list

Đánh dấu ngâm cứu, còn kẹt 40 ID solo (3$ mới được rút) từ 1.2$ --> 2.5$, kiếm proxy ngon làm nốt xong rút tiền ra đi thanh thản chờ ruler mới tốt đẹp hơn từ pix :binhsua43:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,670
174,957
Latest member
ScarvelliCao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week