Xin cho hỏi làm card visa debit của ACB Bank

kanni

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Mình hỏi mấy cái ngân hàng khác thì phải có gì mà 4tr gì đó của công ty chuyển khoản nó mới cấp.
Nhưng có mấy đứa mình hỏi thì làm ACB ra sao nó nói thì đem 100k rồi đứa thì làm miễn phí gì gì đó, cũng chả biết giờ lên đây hỏi mấy bạn giúp mình 1 phát về vụ làm card visa debit của ACB cần điều kiện ra sao.
Help me plz....

Bốn triệu cái gì.
Mang 100k với CMND ra là làm đc.
Mất 15p thôi. Nhớ là làm xong thẻ bảo nó kick hoạt luôn cho mình cái ACB online nhé.

Bốn triệu cái gì.
Mang 100k với CMND ra là làm đc.
Mất 15p thôi. Nhớ là làm xong thẻ bảo nó kick hoạt luôn cho mình cái ACB online nhé.

Bạn làm rồi hả?
Vậy cảm ơn nhiều :D

---------- Post added at 09:43 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

có cần photo giấy CMND với mấy tấm ảnh 3x4 không?

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 09:43 AM ----------

có cần photo giấy CMND với mấy tấm ảnh 3x4 không?
Buzz

thằng này bị thiểu năng. Người ta đã nói ở trên :
ko cần đâu vì ngân hàng có cả rồi mà

vác xác + CMT + 100 cành = có thẻ 15 phút ( nói chuyện toàn em xinh )

muốn xem còn free hay ko thì vào trang chủ của nó xem là khác biết
khi đi thì cầm CM+100k đi ,tùy từng chỗ có chỗ thì sẽ đc lấy thẻ sau 15' có chỗ thì hẹn 1 tuần mới đc lấy

Mình mới làm cách đây 2 tuần, cứ đem theo CMND, tuy miễn phí nhưng có đem 200k mà dep vào (dep 200k luôn, vì lúc đầu mình dep vào 100k về veri nó báo lỗi phải dep vào 100k nữa mới veri đc :) ), chỗ mình làm lấy liền mà mấy em tư vấn nhiệt tình, trẻ đẹp :)). Có 3 loại nhưng mình chọn visa prepaid (hình như còn visa extra prepaid nữa mà mình ko làm cái đó), còn loại thẻ thì mình chọn thẻ từ, làm thẻ chip thì hình như an toàn hơn nhưng bạn phải đóng thêm 50k :)
Chúc bạn may mắn ;)
thằng này bị thiểu năng. Người ta đã nói ở trên :
Ăn nói nhẹ nhàng 1 chút, sống đừng đụng chạm gì ai thì người ta cũng chả đụng chạm gì tới mình đâu :)

Last edited by a moderator:
mình có làm thẻ visa, hỏi mấy em tiếp viên loại nào giao dịch dc online, họ tự chọn loại thẻ lun, lúc cầm thẻ thì thấy góc bên trên ghi chữ prepaid, góc dưới ghi chữ debit :)))))

đi làm thẻ mấy bạn chú ý bảo nhân viên thêm tính năng là giao dịch online luôn nhá , nếu mà vác xác đi đăng ký dịch vụ đó mệt lắm

mình làm đợt khuyến mãi ! làm thẻ free nhưng nạp vào 100k để kick hoạt :) ...đem giấy CMND ra làm
mà làm cái ACB VISA PREPAID đấy ,hình như ACB đổi debit thành prepaid rồi mà
Mình có user và pass để đăng nhập vào ngân hàng online (banking ) ,để vào truy vấn tài khoản ,xem số dư ,mã giao dịch ...v...v
nhưng kô có tính năng giao dịch online :(

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week