Xin cho hỏi làm card visa debit của ACB Bank

mình làm đợt khuyến mãi ! làm thẻ free nhưng nạp vào 100k để kick hoạt :) ...đem giấy CMND ra làm
mà làm cái ACB VISA PREPAID đấy ,hình như ACB đổi debit thành prepaid rồi mà
Mình có user và pass để đăng nhập vào ngân hàng online (banking ) ,để vào truy vấn tài khoản ,xem số dư ,mã giao dịch ...v...v
nhưng kô có tính năng giao dịch online :(
ủa, đã vô dc cái internet banking mà lại ko giao dịch online dc? bạn phone 1800577775 để hỏi xem :D

mình làm đợt khuyến mãi ! làm thẻ free nhưng nạp vào 100k để kick hoạt :) ...đem giấy CMND ra làm

lại còn thế ah hóa ra như thế bằng hòa ah làm thẻ cũng mất 100k : Free => kíck hoạt 100k

thật đó ! nó cung cấp cho mình user ,mật mã cho mình truy cập internet banking nhưng nó kêu vào đó để truy vấn thông tin tài khoản thôi ,là xem số dư ,mã số dao dịch ...cơ bản vậy thôi ! còn hỏi nó có chức năng dao dịch online kô nó trả lời kô :( ....và thật đúng là vậy mình truy cập vào chỉ truy vấn thông tin tài khoản thôi ,còn chức năng dao dịch online nó kêu chưa kích hoạt :((

Mình có user và pass để đăng nhập vào ngân hàng online (banking ) ,để vào truy vấn tài khoản ,xem số dư ,mã giao dịch ...v...v
cái đó là do mấy đứa giao dịch không biết nó bảo nạp b-(
Mình nạp xong nó làm câu: "Thẻ này không cần kích hoạt hả anh, anh vui lòng ra ATM rút hộ em" b-(

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

thật đó ! nó cung cấp cho mình user ,mật mã cho mình truy cập internet banking nhưng nó kêu vào đó để truy vấn thông tin tài khoản thôi ,là xem số dư ,mã số dao dịch ...cơ bản vậy thôi ! còn hỏi nó có chức năng dao dịch online kô nó trả lời kô :( ....và thật đúng là vậy mình truy cập vào chỉ truy vấn thông tin tài khoản thôi ,còn chức năng dao dịch online nó kêu chưa kích hoạt :((
cái đó phải nói họ kích hoạt cho luôn bạn
Truy cập là khác, còn giao dịch là khác. Phải nói rõ họ mới làm cho

Mình hỏi mấy cái ngân hàng khác thì phải có gì mà 4tr gì đó của công ty chuyển khoản nó mới cấp.
Nhưng có mấy đứa mình hỏi thì làm ACB ra sao nó nói thì đem 100k rồi đứa thì làm miễn phí gì gì đó, cũng chả biết giờ lên đây hỏi mấy bạn giúp mình 1 phát về vụ làm card visa debit của ACB cần điều kiện ra sao.
Help me plz....

_ Cái bạn nói 4tr là làm master card . Nó cần bạn chứng minh mỗi tháng lương từ 4tr trở lên
_ Visa debit chỉ cân CMND , 100k giữ TK ( ko xài đc 100k này ) . Muốn chi tiêu bắt đầu dep thêm tiền vào sẽ sử dụng được :)

Debit là debit , prepaid là prepaid , đổi hồi nào :(
_ Debit là thẻ có kết hợp TK Bank
_ Prepeaid TK là số thẻ lun ko có kết hợp TK Bank . ( khi nhận tiền = account này tiền sẽ lâu vào hơn Debit )

Bạn phải có TK thanh toán ( account ở Bank ) mới xài đc chức năng chuyển khoản ( cái này cũng phải đk trên Bank , vì khi nó cấp acc là acc hạng chuẩn chĩ xem đc những thứ linh tinh chứ ko làm đc gì ) .

cái đó là do mấy đứa giao dịch không biết nó bảo nạp b-(
Mình nạp xong nó làm câu: "Thẻ này không cần kích hoạt hả anh, anh vui lòng ra ATM rút hộ em" b-(

---------- Post added at 12:56 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

cái đó phải nói họ kích hoạt cho luôn bạn
Truy cập là khác, còn giao dịch là khác. Phải nói rõ họ mới làm cho

mình rút tiền ở 1 quầy ATM khác ngân hàng nên hình như là mất phí
trong thẻ còn 200k ....mình đem rút 100 k ....xem lại số dư còn 18 ngàn :(( ....
điên không chứ : vào xem lại thông tin thì mẹ nó mất 60k phí nè ,rồi 122 ngàn rút mà mình rút có 100 ngàn chứ mấy :((

trong thẻ còn 200k ....mình đem rút 100 k ....xem lại số dư còn 18 ngàn :(( ....
điên không chứ : vào xem lại thông tin thì mẹ nó mất 60k phí nè ,rồi 122 ngàn rút mà mình rút có 100 ngàn chứ mấy :((

ủa lạ thế sút pót cho nó xem nào thường thì rút ở ATM khác nó tính phí cao hay sao ấy , hoặc thẻ bạn là quy đổi USD

Phí mắc giữ :( , bạn lấy bank nào rút bank nào :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week