Xin đánh giá Pi network là gì

lambibo

Senior
Reactions
91
MR
1.583
Xin chào m.n e là cũng là 1 trong những thành viên của pi, thực ra thì e cũng chỉ tải app về và đào theo phong trào thôi, không quá kỳ vọng rằng pi sẽ như BTC trị giá chục k đô, chỉ cần nó 1 đô là vui rồi. Trong hội nhóm trên facebook e có thấy rất nhiều kiểu bài đăng như thế này

Hoặc là kiểu 1 con Mẹc mấy pi thì mua được
Thực sự mà nói thì e đọc những bài đăng như thế này cảm thấy rất buồn cười vì số Pi đào được của tất cả thành viên 10tr người cũng hơn 1 2 tỷ rồi (tự e ước lượng, không có tính toán cụ thể), nhưng trong thâm tâm e vẫn mong pi phát triển, nhưng như thế này thì hơi quá. Phải chăng người Việt mình vẫn là theo ngồi mát ăn bát vàng và không làm mà vẫn có ăn
Còn các bác, các bác nghĩ sao về cơn sốt mạng Pi này.

Em ngừng đào nó lâu rồi.. Đào nó chi bằng bỏ ra 50 USD mua ít PPAY token thì giờ đã 200 USD rồi
Lãng phí thời gian...
Còn về giá nó trong tương lai mình nghĩ là rất rất rẻ ..vì nguồn cung quá nhiều ,mình cũng k tìm ra lý do để sử dụng nó thay thế các đồng coin khác vì nó k có gì dặc biệt..Nó k đc neo giá như USDT , cũng k có khả năng triển khai hợp đồng thông minh như TRX, ETH,ADA...hay khả năng ẩn danh như XMR,ZEN,BEAM..hay trao đổi chuỗi chéo như DOT..Ns chung đối vs mình nó là rác coin như bao rác coin khác

tiềm năng đấy

Nền tảng Pi Network – Cách đào Pi coin kiếm tiền trên điện thoại​

Cơ hội làm giàu với mạng xã hội blockchain Pi network, ai biết nắm bắt thì cơ hội giàu có cực kỳ cao, nhanh tham gia nhận Pi hàng ngày khi nó còn đang miễn phí.
mạng xã hội blockchain pi network

Pi là một loại tiền mã hóa mới được phát triển bởi nhóm Tiến sĩ đại học Stanford nơi đào tạo nhân tài hàng đầu nước Mỹ, sau hơn 1 năm phát triển, cộng đồng Pi hiện nay có hơn 3,5 triệu thành viên trên toàn thế giới.

Hiện tại sau 1 năm phát triển cộng đồng Pi ở Việt Nam đã nên tới 30 nghìn người, trên thế giới hàng triệu người, rất nhiều món đồ đã được mua bán trao đổi bằng đồng Pi, bạn có thể xem những bức ảnh dưới đây.
xem full, nói chung cứ có cộng đồng fomo thì chơi chẳng cần biết nó tốt hay xấu, có cộng đồng giống như 1 web có traffic, có traffic là có tiền member ko đc tiền thì admin đc tiền, admin đc tiền sẽ chia cho member https://mmo90.com/pi-network-cach-dao-pi-coin-minepi-kiem-tien-tren-dien-thoai/

Em ngừng đào nó lâu rồi.. Đào nó chi bằng bỏ ra 50 USD mua ít PPAY token thì giờ đã 200 USD rồi
Lãng phí thời gian...
Còn về giá nó trong tương lai mình nghĩ là rất rất rẻ ..vì nguồn cung quá nhiều ,mình cũng k tìm ra lý do để sử dụng nó thay thế các đồng coin khác vì nó k có gì dặc biệt..Nó k đc neo giá như USDT , cũng k có khả năng triển khai hợp đồng thông minh như TRX, ETH,ADA...hay khả năng ẩn danh như XMR,ZEN,BEAM..hay trao đổi chuỗi chéo như DOT..Ns chung đối vs mình nó là rác coin như bao rác coin khác
Chỉ cần nó đông người dùng thôi là khác đc thổi giá, chắc cũng đc 0.3~0.5$

Pi ra mấy năm trước cmnr chứ ko phải gần. Ko đc coinmarkets theo dõi, ko biết nó ở trên sàn nào... giá trị quy về usdt hay vnđ ở đâu ?
Nói chung nó như trò bịp ấy :))

Nó như thế nào thì chỉ có KẾT QUẢ nói lên tất cả.
Nếu ai biết trước được tương lai của người ta thì dạng THÁNH ròi.
Hiện tại mình tham gia dự án của họ và không mất đồng vốn nào.
Nếu dự án thành công thì tốt, còn nhỡ thất bại thì cũng chẳng mất mát gì.
Vậy nên ai thích tham gia thì cùng đào, còn không thích thì lướt qua chứ chẳng cần nghe ai phán cả.

Pi ra mấy năm trước cmnr chứ ko phải gần. Ko đc coinmarkets theo dõi, ko biết nó ở trên sàn nào... giá trị quy về usdt hay vnđ ở đâu ?
Nói chung nó như trò bịp ấy :))
nó làm gì được lên sàn nào đâu, hiện tại chỉ là con số chứ chưa được gọi là token nữa, nghe đồn không có mạng cũng đào được, nó mà lên sàn 1cent thôi là khối đứa mừng quýt đuôi rồi
mấy năm rồi nhưng hiện giờ chỉ vài acc được chuyển nội bộ, và mấy thằng đó thì đang đi mua ip, mua đồ giá cả trăm triệu, xong chụp hình lên mấy group pi cho bọn nó thủ dâm với nhau :))

Xin chào m.n e là cũng là 1 trong những thành viên của pi, thực ra thì e cũng chỉ tải app về và đào theo phong trào thôi, không quá kỳ vọng rằng pi sẽ như BTC trị giá chục k đô, chỉ cần nó 1 đô là vui rồi. Trong hội nhóm trên facebook e có thấy rất nhiều kiểu bài đăng như thế nàyView attachment 166534
Hoặc là kiểu 1 con Mẹc mấy pi thì mua được
Thực sự mà nói thì e đọc những bài đăng như thế này cảm thấy rất buồn cười vì số Pi đào được của tất cả thành viên 10tr người cũng hơn 1 2 tỷ rồi (tự e ước lượng, không có tính toán cụ thể), nhưng trong thâm tâm e vẫn mong pi phát triển, nhưng như thế này thì hơi quá. Phải chăng người Việt mình vẫn là theo ngồi mát ăn bát vàng và không làm mà vẫn có ăn
Còn các bác, các bác nghĩ sao về cơn sốt mạng Pi này.
Mấy hình đó ảo tưởng đó bạn. Pi chưa list lên sàn tại chưa tới giai đoạn mainnet nghe đâu giữa năm nay nè. Mỗi ngày 10 giây vô click tia sét free thì cứ làm, xong đi làm chuyện khác đừng có trông chờ vào nó. Mốt thành rác thì bỏ, 10 giây mỗi ngày chứ mấy, năm 2012 có ai nghĩ btc nó giá này đâu.

Chắc vẫn phải đợi tương lai thôi, chứ dân mình toàn thủ dâm tinh thần, ôm tư tưởng mất ăn mất ngủ, đc thì đc không đc thì đc.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back