Help Xin ĐƯỢc các pro chỈ giáo

lebadinh

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
em là newbie . các forum tôi đănng ký xong vào mp4 chạy thử thì nó ra thế này. có ảnh kèm theo.

cái màu đỏ và màu xanh thì không nói làm gi.
còn những cái màu vàng không hiểu tại sao bị nhiều như thế, các bác cho em hỏi những cái màu vàng thường nguyên nhân nào gây ra. em chỉ mới biết được hai nguyên nhân : 1 là cấm ip của việt nam. hai là không có quyền post.
mà có những cái màu vàng không post được đó. em vào post bằng tay thì lại post được. không hiểu sao nữa. mong được mọi người giải đáp giùm em. và chỉ cho em cách khắc phục.

click vao no có mà?

---------- Post added at 02:21 AM ---------- Previous post was at 02:20 AM ----------

có lẽ là do nguồn dẫn đến site và theart ko hợp :D

mod duyệt bài , nick chưa đủ bài để post ở đó , forum cấm host ảnh , cấm host nào đó ( fs chẳng hạn) , bài post dupe , bài đã có người post , thiếu icon , thiếu prefix , ... cả nghìn lý do cậu ơi .

Cứ click vào mấy cái màu vàng, đảm bảo sẽ ra site bạn post với các yêu cầu như nhập captcha, câu hỏi bảo vệ, hay cần phải nâng cấp acc lên VIP v.v...thì mới được post bài!!!

Cứ click vào mấy cái màu vàng, đảm bảo sẽ ra site bạn post với các yêu cầu như nhập captcha, câu hỏi bảo vệ, hay cần phải nâng cấp acc lên VIP v.v...thì mới được post bài!!!
ko hẳn,có thể post nhưng 4rum dạng mybb,post xong nó ko hiện ra bài viết luôn,nên thuật toán của thằng mp4 chưa tìm ra bài viết,vì thế,nó in luôn cái source của cái trang web để mình kiểm tra xem lỗi gì thui

cảm ơn các pac qua cách giải thích của các pac thì cũng khá nhiều nguyên nhân gây nên. vậy mà em cứ tưởng ngon ăn. reg nick forum xong thì vào post được. ai ngờ chỉ post duoc vài forum. còn thema có phải là MP5 không các pac nhỉ. PTU cũng thật là vất vả. ban đầu mới nghe nói đến kiếm tiền trên mạng nghe cứ tưởng dễ kiếm lắm. khi vào làm thì vất vả thật.

Thema khác với mp5. mp5 là anh của thằng mp4. hiện giờ là mp6 hay còn gọi là blend. tùy người thích sử dụng MP hay thema thôi..

có những lỗi có thể sữa dc và đôi khi những dòng màu đỏ mình tưởng ko post dc nhưng nó lại post được lúc đầu làm templ khá vất vả đấy bạn hiền :D

ptu khi mới bắt đầu thì gặp bao nhiêu là khó khăn chở ngại. hết cái này lại đến cái khác. giải đáp về mp4. rất bổ ích cho những newbie như bọn em. thank you tất cả mọi người.

kiếm tiền có phải dễ dàng đâu chiến PTU khoảng 2 3 tháng may ra có exp. còn thema nếu bạn dùng thì mình khuyên là ngày đầu add 15 temp ngày thứ 2 add 10 temp cứ dần dần là ngon. hiện tại mình cũng chỉ chơi có khoảng hơn 100 site

cơ bản là post tay 1,2 tuần cho quen rồi hãy auto , post forum 1,2 tháng cho quen rồi hãy lập site riêng ! cái gì nó cũng có quá trình của nó ! còn nếu rành về phần nào rồi thì bỏ thì hãy bỏ qua !

cơ bản là post tay 1,2 tuần cho quen rồi hãy auto , post forum 1,2 tháng cho quen rồi hãy lập site riêng ! cái gì nó cũng có quá trình của nó ! còn nếu rành về phần nào rồi thì bỏ thì hãy bỏ qua !
Đúng đó đừng dựa quá nhiều vào auto. Post tay cho chất lượng và dễ kiểm soát nữa.

uh cái gì nó củn có cái lợi của nó. nhưng ban đầu có post tay có le sẽ tốt hơn. nghe theo mấy bác post tay cái đã.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,531
174,814
Latest member
LongTu92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom