Xin được mọi người ủng hộ !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.818
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Chào a Shin, e có nói qua với a C cho e xin quyền trên shout box. Vì 1 số lý do như e thường xuyên online buổi đêm, trong đêm rất ít khi các mod quán xuyến được hết tình hình shout box. Nay em xin được add quyền trên shout box cho group hot boy, và sẽ cố gắng để ý giúp đỡ phần nào cho các mod.

Hi vọng sẽ được mọi người ủng hộ ^^!! Thanks !

Mặc dù thấy bạn Trung hơi xấu trai nhưng ủng hộ bạn Trung chăm sóc chatbox - cái đầu tiên mọi người thấy khi truy cập forum.

Bị MOD hanh chê xấu trai, chắc bạn Trung sẽ đổi danh hiệu thành Bad Boy chăng ? :binhsua01:

Upvote 0
cho hắn quyền prune thôi , đừng cho ban kẻo lộng hành :m003: , ban đêm để ae tự do chút mà lại có tên nào lộng hành là ko ỏn ko ỏn :m003:

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
Chào a Shin, e có nói qua với a C cho e xin quyền trên shout box. Vì 1 số lý do như e thường xuyên online buổi đêm, trong đêm rất ít khi các mod quán xuyến được hết tình hình shout box. Nay em xin được add quyền trên shout box cho group hot boy, và sẽ cố gắng để ý giúp đỡ phần nào cho các mod.

Hi vọng sẽ được mọi người ủng hộ ^^!! Thanks !

Chào bạn,

MOD Mirinda khá ủng hộ việc này nên hiện mình đã SET quyền quản lý Chatbox cho Group Hot Boy. Nhưng sẽ có 2 điều kiện:
  1. Không được lạm dụng quyền quản lý
  2. Nếu sau này Group có quá nhiều người có thể mình sẽ lấy lại quyền này để tránh việc khó quản lý

Cám ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ Forum
Chúc các bạn vui vẻ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week