Ask xin giải pháp không bị xoá file sau 30 ngày nếu không ai tải

jack3go

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
tình hình mình có trang phim hd mới tháng đầu nên không có lượt download nhiều không biết có cách nào giử được file rẻ nhất không ạ mình chơi rapidgator và uploaded ?
theo em tính thì mua acc víp khoảng 3 ngày rồi tự download hết về vps đúng không ạ, không biết có được tính không ạ

mua pre chỉ giử dc có 3 tháng thôi mà em thì muốn làm lâu dài , em thì chiến phim hd holywood ấy, tính up khoảng 500 phim hdrip rồi sau đó mới viết bài làm blog.

RG thì khi nào còn pre nó không xóa đâu, lý thuyết là thế nhưng thi thoảng vẫn có tình trạng file lâu ngày không download khi click vào sẽ die luôn.

mambaden

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Không cần download. Premium sẽ không bị xóa file nào cả.
Bạn chỉ cần upload file lên account premium
bạn lưu file được bao lâu rồi mà nói vậy ! hỏi tất cả a.e chơi RG lâu năm xem nó xoá file random bao nhiu ! chưa kể nó quét DCMA mà xoá nữa ! có thể bạn vô file manager thấy file còn đó nhưng nhấn vào download là thông báo file đã bị xoá nhé bạn !

biglove86

Junior
Reactions
50
MR
1.244
nó chung là sống chung với lũ, cái nào cảm thấy để lâu dài thì quăng lên mega backup khi nào die thì kèo về up lại. bây h chả host nào lưu file vĩnh viễn đâu trừ bạn có 3 4 sales 1 ngày thì may ra

TaoNgo

Newbie
Reactions
20
MR
0.021
ul của mình file nào gần ba thang không dơload thì nó hiện cái đồng hồ để chuẩn bị xóa, xong rồi mình dùng hóstleech kéo một lần 100file gần xóa đó qua ngày sau biểu tượng xóa đó hết ko còn nửa

bạn lưu file được bao lâu rồi mà nói vậy ! hỏi tất cả a.e chơi RG lâu năm xem nó xoá file random bao nhiu ! chưa kể nó quét DCMA mà xoá nữa !

Mình dùng một account để backup, từ đầu năm 2013 đến giờ, files vẫn còn nguyên ;)
Hôm trước download toàn bộ về ổ cứng, chẳng mất files nào
manager thấy file còn đó nhưng nhấn vào download là thông báo file đã bị xoá
Cái này là trường hợp bạn đi leech files của người khác hoặc người khác leech files của bạn. Sau đó file đó bị blacklist (check MD5) thì sẽ bị như bạn mô tả.

Cái upload để backup mình change MD5 để đảm bảo nó khác MD5 của file mang publish lên sites

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week