Report Xin giúp đỡ mình lấy lại tiền từ paypal !!!!!!

thranos

Senior
Reactions
266
MR
0.000
Vào sáng ngày hôm nay mình mở paypal lên thì thấy thông báo là chuyển cho tài khoản yahoo: [email protected].vn số tiền 37$ và mình đã gửi luôn 37$ đó vào tài khoản hoangha1922 . Mình không biết sao lại có chuyện này xảy ra không biết có lầm lẫn gì không !!!!! Bạn có nào có yahoo này xin kiểm tra trong paypal của bạn có tài khoản Mạnh Quân Nguyễn đã gửi cho bạn 37$ , bạn thông cảm và xin hoàn trả lại mình mình cảm ơn :( Còn nếu bạn nào biết yahoo của bạn này thì xin giúp đõ mình nhắn với bạn ấy để tiền về cố nhân :(( Cho mình cảm ơn !!!!

Mất hơn 800k rầu ơi là rầu :(

Họ gửi request yêu cầu bạn thanh toán. bạn không bik nên đồng ý mất 37$ chứ sao

dạo này có vụ này cơ đấy , kém tiếng anh cứ tưởng 1 món hời , Click Pay là chuyển tiền cho nó , dạng 1 hóa đơn chờ người thanh toán , cái này cũng không rõ lắm , ĐM con chó đấy VN toàn đi chẹt VN , ai có *** đam cho nó chết mẹ nó đi

có cách nào để lấy lại không các bạn nhỉ :(

mở tranh chấp :p
giờ mình tính thế này , mình ra ngân hàng và thông báo về món tiền đã giao dịch như vậy nhưng không phải là chủ đích của mình gửi người này mà là do hiểu lầm !!!! Sau đó nhờ ngân hàng liên lạc với tài khoản nhận tiền để giải quyết !!! Thế là mở tranh chấp đúng không bạn :(

giờ mình tính thế này , mình ra ngân hàng và thông báo về món tiền đã giao dịch như vậy nhưng không phải là chủ đích của mình gửi người này mà là do hiểu lầm !!!! Sau đó nhờ ngân hàng liên lạc với tài khoản nhận tiền để giải quyết !!! Thế là mở tranh chấp đúng không bạn :(
cái này paypal chứ có liên quan gì đến ngân hàng VN đâu.
còn trong paypal tranh chấp thì chỉ cần kick vào mục yêu cầu hoàn tiền trong mỗi thanh toán thôi. cung cấp lí do và đợi paypal giải quyết

cái này paypal chứ có liên quan gì đến ngân hàng VN đâu.
còn trong paypal tranh chấp thì chỉ cần kick vào mục yêu cầu hoàn tiền trong mỗi thanh toán thôi. cung cấp lí do và đợi paypal giải quyết
Thanks bạn !!!! Nhưng cũng vẫn hi vọng là nếu bạn hoangha1922 có xem forum nay hay bạn nào biết bạn ấy nhắn lại dùm mình , nếu là hiểu lầm thôi thì bạn chuyển lại tiền dùm mình còn không thì mình tranh chấp vừa tốn thời gian còn bạn cũng bị lấy lại tiền ( nếu bạn lừa đảo ).
Vẫn hi vọng là sẽ có hồi âm .

đòi chưa chắc nó trả nhỉ -_-

gần tết rồi, mấy con cờ hó kiếm tiền ăn chơi nhiều lắm bạn à, mọi người nên cảnh giác :(
kiểu gì cũng có ngày mấy con cờ hó này bị báo ứng

mở tranh chấp distupe trong paypal đi còn hi vọng cái gì nữa để quá thời gian là mất $ luôn nhé .

giúp mình chọn một cái với , theo trường hợp của mình thì chọn cái nào nhỉ ai có kinh nghiệm không ?
What type of problem would you like to address?
Item dispute: I did not receive an item I purchased or the item I received is significantly not as described.
Learn more about opening a dispute
Unauthorized transaction: I did not authorize a recent transaction.
Learn more about filing an unauthorized claim

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week